ROM mới cho BA

thanhlongmps

TÁO THỐI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng mười hai 2006 lúc 11:22
Bản này có gì mới chăng? Theo tôi, ROM sử dụng AKU 3.3, mới hơn 3.2 nhưng cũng chưa fully tested. Helmi cũng chưa test thử (do BA ra đi đột ngột :D).
Hơn nữa, bản này paging pool là 32MB, Ramdisk chỉ là 16MB. Như thế có vẻ hạn chế cài đặt chương trình vào RAMDisk :D
Tuy nhiên các bạn test thử xem nhé.

@Mobile: bác cook ROM AKU3.3 đi. Em vẫn khoái dùng ROM của bác hơn của Helmi.

datnpmoj

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười hai 2006 lúc 13:06
Nhân tiện cho em hỏi luôn vì ko tìm đựoc giải đáp trên diễn đàn, em up lên WM2005, nhưng khi cài Vietmap vào rồi tìm đường đi ngắn nhất thì máy bị treo, đã thử chục lần thì cả chục lần đều treo. Bác nào bị hiện tượng trên rồi thì cho em hướng khắc phục
Thân:)

thanhlongmps

TÁO THỐI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười hai 2006 lúc 14:11
Cảm nhận ban đầu: Tốc độ không cải thiện bao nhiêu. Khi mới up ROM, màn hình quay 90 độ, có nghĩa là landscape (chắc do Helmi dùng cho Universal). Ngoài ra chưa thấy cải thiện gì nhiều (ngoại trừ version WM2k5 mới hơn - AKU 3.3 mà :D)

O22s

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười hai 2006 lúc 15:43
Oa, bác thanhlongmps em cũng bị như vậy đó. Đúng là tốc độ ko cải thiện là bao. Mà khi reset lại nó lại bị quay 90 độ bác ah. Có cách nào giải quyết ko nhỉ, nó cứ mặc định thế này thì hơi chán.
Bác nào có cảm nhận gì thêm thì cho anh em biết nhé. Chúng ta cùng test

hoholulu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng mười hai 2006 lúc 20:34
Cảm nhận ban đầu: Tốc độ không cải thiện bao nhiêu. Khi mới up ROM, màn hình quay 90 độ, có nghĩa là landscape (chắc do Helmi dùng cho Universal). Ngoài ra chưa thấy cải thiện gì nhiều (ngoại trừ version WM2k5 mới hơn - AKU 3.3 mà :D)
Em cũng đã hí hửng cho thành AKU3.3 nhưng sau khi cài xong kiểm tra lại thì nó vẫn là AKU3.2. em down trên cái đường dẫn của bác O22 đấy. hic.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi các mod HHVN,
Nick Camine của mình đang hoạt động trên tâptalk, tự dưng vào không nhìn thấy gì, vào trên web báo not permision.
Các nick khác vẫn sử dụng tapatalk bình thường.
Mình muốn biết là nick của mình bị lỗi hay do vi phạm quy định ...
Lazada Vietnam Master card on Monday