ROM O2 XDA IIi

Trí Hi-End

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác nào có Rom của O2 XDA IIi cho em xin, thành thật cám ơn mấy bác

MrBeanICB

GÂY DỰNG
Bác vào trang của XDA-developers mà down. Trong đấy có một bản rất hay, khắc phục lỗi CountryID, Mà lại mix giữa Rom của O2i và Radio của Imate nữa chứ.
ftp://ftp.xda-developers.com/O2 Alpine Roms/
Chạy lần đầu có thể sẽ báo lỗi, nhưng nhớ đừng rút máy ra. chạy lần tiếp theo thì sẽ ngon thôi.
Chúc bạn thành công!

vinhrocker

Rock is deader than dead
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác có thể vào offical site của O2 (www.seeo2.com nếu nguồn gốc máy ở Châu Á, www.my-xda.com nếu gốc máy ở Châu Âu), vào mục Software Updates, nhập vào số IMEI máy rồi down về bản rom mới nhất của O2i (như chữ ký của MrBeanICB)

MrBeanICB

GÂY DỰNG
Nếu Down từ my-xda thì chỉ được bản Radio: 1.00.00 thôi. Máy mình từ Châu Âu, vào my-xda thì nó chấp nhận số Imei rồi mình down về. Thế mà vẫn lỗi Country ID, không up được. Còn tại xda-developers thì có bản Radio: 1.03.00. Bản này thấy nhiều người nhận xét là sóng ổn định và khoẻ hơn, lại khắc phục lỗi ID nữa.

DAng Quoc Minh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ừ m cũng đã thư bản này but sao kg up dc. bán xem chỉ giúp. báo lổi country ID

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...