Rom O2iis

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NDKhanh said:
http://www.seeo2.com/user/XdaIIs/template/XdaIIs_ROMUpgrade_Jun2005.vm

Bản ROM này là như thế nào vậy hả các bác??? Bác nào biết cho mình bít ý kiến với. Thank!
Hix đợi WM2005 chính thức cho chú "s" lâu quá. Mò mẫm! :D

Bản ROM đó là mới nhất cho O2s rồi đó. Nếu bạn thích thì có thể vào XDA Developers tải về Radio 1.13, nhưng mình thấy Radio 1.12 là ok rồi.
Mình đang dùng bản ROM này. Everything is OK !!!!

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
DAng Quoc Minh said:
bác đã tải được chưa? cho em xin với nào/ thx

Cái Radio 1.13 là dùng cho Blue Angle (O2s...) Minh đang dùng O2IIi thì không up lên Radio này được đâu.

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
blackangel said:
cho mình hỏi bản ROM mới nhất cho O2i là bản nào vậy? O2i có WM2005 chưa vậy. Nếu có cho mình link download với

Chưa có WM2005 cho O2IIi đâu. Vào đây down Rom mới nhất của O2IIi:
ftp://xda:xda@ftp.xda-developers.com/BlueAngel/Shipped_Complete_Updates

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
philipshero said:
Bản ROM đó là mới nhất cho O2s rồi đó. Nếu bạn thích thì có thể vào XDA Developers tải về Radio 1.13, nhưng mình thấy Radio 1.12 là ok rồi.
Mình đang dùng bản ROM này. Everything is OK !!!!

Mới là thế nào??? ROM do nhà sản xuất cung cấp hay từ nguồn XDA Developers??? ý mình hỏi là thế bạn ạ. Có lỗi ID ko???

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NDKhanh said:
Mới là thế nào??? ROM do nhà sản xuất cung cấp hay từ nguồn XDA Developers??? ý mình hỏi là thế bạn ạ. Có lỗi ID ko???

À!!! Hiểu rồi. Hiện tại thì đúng là chưa có Rom mới chính thức của O2 cho XdaIIi. Bản Rom mới là do XDA Developers made thôi. Có lỗi ID không thì chịu vì mình không dùng O2IIi mà.

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
philipshero said:
À!!! Hiểu rồi. Hiện tại thì đúng là chưa có Rom mới chính thức của O2 cho XdaIIi. Bản Rom mới là do XDA Developers made thôi. Có lỗi ID không thì chịu vì mình không dùng O2IIi mà.

Chài chài! Pó tay bác này. Title mình hỏi "s", máy mình dùng cũng "s". Vậy mắc mớ chi tới chú "i" mà bác cứ nói "i" với mìn??? :( nhầm nhọt lung tung cả. Bản ROM bác đang dùng là lấy từ nguồn nào thế??? Bản ROM mình nêu ở trên có phải là chính thức ko??? Fix lỗi ID như thông thường thôi phải ko???

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NDKhanh said:
Chài chài! Pó tay bác này. Title mình hỏi "s", máy mình dùng cũng "s". Vậy mắc mớ chi tới chú "i" mà bác cứ nói "i" với mìn??? :( nhầm nhọt lung tung cả. Bản ROM bác đang dùng là lấy từ nguồn nào thế??? Bản ROM mình nêu ở trên có phải là chính thức ko??? Fix lỗi ID như thông thường thôi phải ko???

Xin lỗi nhé. Bản Rom mình đang dùng là down từ seeO2.com. Nó là bản chính thức rồi đó. Khi mình up thì không thấy lỗi ID nhưng nếu như có xảy ra thì vẫn fix như thông thường. Sorry lần nữa nhé.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...