Rom!

nguyentrung

GÂY DỰNG
Mình đang làm LV với thiết bị palm nên cần một số ROM của palm để làm demo!
Các bạn sử dụng palm có thể share cho mình file ROM không vậy?(ROM này lấy trực tiếp từ thiết bị !)..mình đang cần lắm!! Cảm ơn mọi người nhiều.

bimiu2000

GẮN KẾT
nguyentrung said:
Mình đang làm LV với thiết bị palm nên cần một số ROM của palm để làm demo!
Các bạn sử dụng palm có thể share cho mình file ROM không vậy?(ROM này lấy trực tiếp từ thiết bị !)..mình đang cần lắm!! Cảm ơn mọi người nhiều.

share thế mô? Lấy thế mô?

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Pà kon ơi, vậy có ai lấy được cái soft Note Pad của PalmOne thì cho em với, cái Clié của em có Clié Pad nhưng khi sync nó không có chức năng đưa vào PC, mà em lại chỉ khoái dùng Note Pad của PalmOne thôi (ko thích soft tương đương)
Hồi trước em có bản Note Pad của Palm LCD B/W, giờ cho vô Clié OS5 nó không work. Bác nào có bản mới hơn email cho em với. Cám ơn !
tu.vanhuong@gmail.com
bigagassi@yahoo.com

nguyentrung

GÂY DỰNG
bimiu2000 said:
share thế mô? Lấy thế mô?
Bạn ở đâu vậy? nếu bạn ở HCM thì mình có thể đến chổ bạn để load rom! nếu bạn ở Hà Nội thì mình gửi file hướng dẫn cách load ROM từ máy!
Cho mình hỏi luôn bạn đang dùng palm nào thế? Cảm ơn bạn!

gnuzilla

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Ba'c gui huong dan cho em di?? Em o HN (gnuzilla@gmail.com). Em du`ng Palm Vx, san sang share Rom cho ba'c de bac lam thi nghiem. :p.

hung_mtuci

GẮN KẾT
Chi cach lam the nao de lay Rom di minh dang dung Sonyclie NX70, ma ban dinh lam cai gi. Chuong trinh ve rom thi minh ca mot dong, ban can cai gi minh gui luon cho ma tham khao khong thi dung luon do mat cong lam.

frodo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
UH, mà quên hỏi tý: bạn làm việc với thiết bị Palm nghĩa là gì vậy? Nghe hay quá...

batigoltuan

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Sẵn sáng thôi, dùng resco explorer copy có khoang 16M rom... nếu thích UX50 thì mình gửi cho. Nhưng UX50 có sẵn phần mềm simulator rồi đấy.

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
các bác ơi, có thể lấy riêng cái Note Pad của Palm cho em không ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...