[TÌM MUA] Rượu vang

Các thớt khác của the_light Lịch sử giao dịch của the_light (0)

the_light

NHẬP HỘI
Tình hình là chỗ e hay mua hết hàng. Bác nào có dòng Luigi Guarini Primitivo di Manduria inbox e. E lấy cả thùng 6 chai luôn nhé. Thanks các bác

raucai

NHẬP HỘI
E không có chai bác cần nhưng có những dòng khác, khi nào bác cần rượu vang ới e nhé, e có e báo giá bác, nếu bác thấy ok thì bác ủng hộ e. Thanks bác.

charon666

...NIGHTER...
GẮN KẾT
Em xin ké bác chủ, nhưng về món whisky/whiskey ạ. Nhất là dòng SM của Ai len. Cụ nào có xin pm em

raucai

NHẬP HỘI
@HHVN - SECURITY @Lam Sơn E nhờ các mod vào xác nhận để em thực hiện giao dịch trung gian với bác chủ thớt, mua 1 thùng rượu Luigi Guarini Primitivo di Manduria (6 chai), mỗi chai trị giá 750k, tổng 4500k, chuyển ship về vinh, tiền ship bác thớt chịu ạ. @the_light khi nào các mod xác nhận, bác ck giúp em và cho e địa chỉ e ship rượu bác nhé.

HHVN - SECURITY

Staff member
GÂY DỰNG
@HHVN - SECURITY @Lam Sơn E nhờ các mod vào xác nhận để em thực hiện giao dịch trung gian với bác chủ thớt, mua 1 thùng rượu Luigi Guarini Primitivo di Manduria (6 chai), mỗi chai trị giá 750k, tổng 4500k, chuyển ship về vinh, tiền ship bác thớt chịu ạ. @the_light khi nào các mod xác nhận, bác ck giúp em và cho e địa chỉ e ship rượu bác nhé.
Mời bác chuyển tiền giao dịch và 30k phí vào tài khoản dưới chữ ký của tôi. Tks!

raucai

NHẬP HỘI
vâng, e cảm ơn mod cảm ơn bác thớt, vì là rượu lại chuyển xa nên e sẽ đóng gói cẩn thận rồi gửi cho bác, lúc nào gửi e sẽ ới bác.

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các mod @syhuy1977 @N8890 @Lam Sơn @chuyen ... Em xin phép nhờ các mod xử lý thành viên @diepanh không giao dịch 2 chiếc iPhone 7 và có dấu hiệu ...