S.O.S con O2s

9 Tháng hai 2007 lúc 10:32
Help các bác ơi. Em đang dùng con O2s. Thời gian gần đây thằng bé nó cứ tự nhiên bị Die liên tục. Thỉnh thoảng mỗi lần em bật máy lên là nó bị hard reset làm em mất hết thông tin và thời gian để nó chạy lại chương trình. Các bác cứu em với. Không biết nó có phải đến giai đoạn cuối rồi không. Cám ơn các bác trước nhé.

9 Tháng hai 2007 lúc 15:01
Help các bác ơi. Em đang dùng con O2s. Thời gian gần đây thằng bé nó cứ tự nhiên bị Die liên tục. Thỉnh thoảng mỗi lần em bật máy lên là nó bị hard reset làm em mất hết thông tin và thời gian để nó chạy lại chương trình. Các bác cứu em với. Không biết nó có phải đến giai đoạn cuối rồi không. Cám ơn các bác trước nhé.
nhiều khả năng hỏng pin đấy bác, bác check pin trước đi còn kh6ong cài windows 2005 để khỏi mất data :D

16 Tháng hai 2007 lúc 20:01
Cám ơn các bác.

Em cám ơn các bác. Em cũng thử thay pin rồi. Nhưng nó vẫn bị thế. Mỗi lần bị thế em lắc vài cái thì nó khởi động lại. Còn không thì phải cắm sạc vào thì nó mới lên. Nếu thay WM2005 thì máy em có thích ứng được không và em thay ở địa chỉ uy tín nào. Hiện nay em đang ở Hà Nội. Các bác giúp em nhé.

DHL

.: HHVN :.
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng hai 2007 lúc 20:11
Em cám ơn các bác. Em cũng thử thay pin rồi. Nhưng nó vẫn bị thế. Mỗi lần bị thế em lắc vài cái thì nó khởi động lại. Còn không thì phải cắm sạc vào thì nó mới lên. Nếu thay WM2005 thì máy em có thích ứng được không và em thay ở địa chỉ uy tín nào. Hiện nay em đang ở Hà Nội. Các bác giúp em nhé.
1- O2s thích nghi với WM5.
2- Đ/c: VP handheld HN, Wifi cafe, myPDA..( Ăn Tết xong):D

16 Tháng hai 2007 lúc 20:23
tình hình của anh giống con xda 3 của em hồi trước ^^. Em đem ra O2 bảo hành đc đổi con mới ^^.
Lúc về Việt Nam, em dùng sim viettel với nhóc xda 3 mới cứ tầm 1 tuần lại bị bệnh này, thay sim khác thì ko sao :). Anh thử dùng sim khác xem có bị lỗi như vậy nữa kô^^

Bài viết cần bạn xem thêm

Có chút thắc mắc. Xin hỏi Mod và các anh e hội.
Bản thân hay tham gia đấu giá cũng như tổ chức đấu.
Nhưng có 1 vài trường hợp thực hiện giao dịch ko suông sẻ cho lắm, cũng như “Treo đầu dê bán thịt Dog”. Nên ẩn bên trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday