Sạc khẩn cấp cho Treo 650

lotuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng ba 2007 lúc 12:04
Tự nhiên em bị mất cái dây sạc treo. Chạy ra tổng hợp mua tạm cái sạc đa năng mà về thử mãi vẫn chưa biết cắm vào cực nào (trong số 5 cực) trên cái cục pin của Treo để cho nó sạc. Bác nào biết chỉ giúp em đâu là cực âm, đâu là cực dương với! Thanks!

Hungdq3

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng ba 2007 lúc 00:00
mời bác cứ kẹp quay pin ra phía ngoài, chọt vào hai cái chấu ngoài cùng của pin là OK, nhưng cố gắng nên đi mua lấy cái dây Sync+sạc là sạc USB được rồi.

vnpcworld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng ba 2007 lúc 21:12
Tôi thấy người ta bảo sạc bằng sạc đa năng thì nhanh bị chai pin do không đủ nguồn nên không sạc đầy 100% được.

airport

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng ba 2007 lúc 00:22
Tôi biết có người đang muốn bán sạc zin của Treo650 đấy, nếu bạn cần thì pm, tôi chỉ chỗ cho mà mua, sạc kiểu này của bạn sơ ý một cái là đi toi cả viên pin đó.

duykhuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng ba 2007 lúc 09:49
Tôi biết có người đang muốn bán sạc zin của Treo650 đấy, nếu bạn cần thì pm, tôi chỉ chỗ cho mà mua, sạc kiểu này của bạn sơ ý một cái là đi toi cả viên pin đó.
bác Thưởng chỉ tớ đi, nếu rẻ tớ mua về sạc con treo đã mua của bác

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng ba 2007 lúc 11:27
Toi cục pin là còn nhẹ ấy chứ. Nó làm 1 cái bùm hay như mấy viên pin của Dell thì to chuyện hơn nhiều. :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Thanks bác chia sẻ ạ, đọc hoa cả mắt
Lazada Vietnam Master card on Monday