Sách hiếm từ năm 1969 -- Chiến thắng bản thân ???

Các thớt khác của minhtv74

minhtv74

GÂY DỰNG
Để anh em giảm bớt stress sau những lúc làm việc căng thẳng tôi mạn phép sưu tầm và chia xẻ tài liệu này tại đây, hy vọng qua đây anh em sẽ khai thông được "sanh tử huyền quan" cũng như mở ra "tuệ nhãn", tăng cường ý chí và khí lực để phục vụ bản thân và công việc. Do điều kiện còn hạn chế nên các công phu ở đây chỉ có bí kíp còn việc "ngộ" và tập luyện là của anh em ...

Sách này là "HIỆP KHÍ ĐẠO TRONG ĐỜI SỐNG HẰNG NGÀY" của huyền thoại Koichi Tohei (Đệ Thập Đẳng Huyền Đai HKĐ), đệ tử chân truyền và được tổ sư Morihei Uyeshiba yêu quí nhất. Ông điển hình cho trường phái "khí tông", không tập trung vào chiêu thức mà tập trung vào luyện khí để hòa hợp với vũ trụ. Sách này xuất bản khá lâu rồi, năm 1969 do Thượng trí dịch và Hội trưởng AIKIDO việt nam lúc bấy giờ là ông Đặng Thông Phong( lúc đó 3 đẳng ) giám biên.

Download tại đây

Mong được mọi người hưởng ứng !!!

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
chẳng hiểu sao mình ko thể vào được FTP :(
bạn có thể attach trực tiếp được ko

thanks

olala

GÂY DỰNG
Em cũng vậy không thể vào FTP được. Bác attack trược tiếp hộ anh em đi.

olala

GÂY DỰNG
Em cũng vậy không thể vào FTP được. Bác attack trược tiếp hộ anh em đi.

minhtv74

GÂY DỰNG
Kỳ thật, mình check rồi, vẫn DL bình thường, đã thử up lên đây nhưng không hiểu sao file bị giới hạn còn nhỏ quá ??? để cố vậy...

Attachments

• HiepKhiDao_KoichiToheiLIT.part1.rar
    97.7 KB · Đọc: 101
  • HiepKhiDao_KoichiToheiLIT.part2.rar
    97.7 KB · Đọc: 98

minhtv74

GÂY DỰNG
pff, chỉ cho up 2 file 1 lượt, chắc dạo này bandwidth hạn chế ...

Attachments

• HiepKhiDao_KoichiToheiLIT.part3.rar
    97.7 KB · Đọc: 94
  • HiepKhiDao_KoichiToheiLIT.part4.rar
    97.7 KB · Đọc: 90

minhtv74

GÂY DỰNG
file cuối cùng.....

Các bạn down hết các file về 1 thư mục rồi unRar là xong

Attachments

• HiepKhiDao_KoichiToheiLIT.part5.rar
    73.9 KB · Đọc: 95

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
thanks
đã down được rồi bạn ah

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...