Safe Mode dành cho Pocket PC

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chúng ta đã quen thuộc với chế độ Safe Mode trong PC (để sửa chữa hệ thống khi máy có vấn đề), nay Pocket PC cũng có 1 chương trình tương tự và nhất là nó hòan tòan miễn fí :x .

Chức năng: khi máy của bạn bị treo và fải soft reset, bạn chọt vào lỗ reset rồi ngay lập tức bấm fím action (trong fím 5 chiều nó là chiều theo hướng từ mặt bạn xuống Pocket PC), bạn sẽ nhận được thông báo là máy bạn đang chạy ở Safe Mode. Khi chạy ở Safe Mode, các chương trình Start Up sẽ không chạy, giúp bạn tìm ra chương trình nào bị lỗi và remove đi.

Thông tin thêm tại đây:

Safe Mode

Download miễn fí:

http://www.pocketgear.com/download.asp?product_id=18188

EDITED: Cảm ơn caohungvn nhé, bị thằng developer lừa fỉnh hic. Link đã được sửa lại

nmt1978

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cụ thể khi chạy safemode thì tìm ra lỗi bằng cách nào khi mà các chương trình startup không chạy, bác có thể giúp chỉ dẫn sơ qua cho newbie với

Thanks

nmt1978

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ducga said:
Chúng ta đã quen thuộc với chế độ Safe Mode trong PC (để sửa chữa hệ thống khi máy có vấn đề), nay Pocket PC cũng có 1 chương trình tương tự và nhất là nó hòan tòan miễn fí :x .

Chức năng: khi máy của bạn bị treo và fải soft reset, bạn chọt vào lỗ reset rồi ngay lập tức bấm fím action (trong fím 5 chiều nó là chiều theo hướng từ mặt bạn xuống Pocket PC), bạn sẽ nhận được thông báo là máy bạn đang chạy ở Safe Mode. Khi chạy ở Safe Mode, các chương trình Start Up sẽ không chạy, giúp bạn tìm ra chương trình nào bị lỗi và remove đi.

Thông tin thêm tại đây:

Safe Mode

Download miễn fí:

http://www.pocketgear.com/download.asp?product_id=18188

EDITED: Cảm ơn caohungvn nhé, bị thằng developer lừa fỉnh hic. Link đã được sửa lại

cài rồi, soft reset và bấm ngay phím action mà không thấy chạy safemode gì bác ạ???

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...