safe mode

tomochotchot

BA HOA CHÍCH CHÒE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác nào biết cách vào safe mode cho acer n311 chỉ em với..em lỡ dại cài WA và set cho nó tự động chạy lúc bật máy (soft reset) nên bây giờ cứ khở động xông là máy chậm gần như là treo...em muốn vàp safe mode để set lại....

tomochotchot

BA HOA CHÍCH CHÒE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
trời ạ...em vừa khởi động là máy bị treo..màn hình cứ hiện chữ WA is loading hoài...có load được xong vào phía trong được đâu mà cài đặt gì hả bác...cho nên em mới cần vào safe mode ạ..hic...

mars

HIBERNATED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
trời ạ...em vừa khởi động là máy bị treo..màn hình cứ hiện chữ WA is loading hoài...có load được xong vào phía trong được đâu mà cài đặt gì hả bác...cho nên em mới cần vào safe mode ạ..hic...
Trường hợp của bạn thì chịu, chỉ còn cách HR thôi. Sử dụng SPB cho nó lành, nếu không thích SPB mà vẫn cần vào Safe mode thì xài cái này :

Attachments

tomochotchot

BA HOA CHÍCH CHÒE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ý em định hỏi là lúc soft reset lại thì bấm nút nào để vào safe mode...hom qua có bấm thì hiện dòng chữ click để vào safe mode nhưng không để ý..mấy lần sau thì ko biết bấm nút gì để vô nữa..hic...ai cài acer n300 chỉ em với nào...

tomochotchot

BA HOA CHÍCH CHÒE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
opp...em đã mò ra được rồi..lúc vửa soft reset bấm nút ở góc trái phía trên thì sẽ hiện ra thông báo click vào để vào safe mode...click vào đó thì máy sẽ khởi động lại ở chế độ safe mode...em cũng đã remove WA.ko biết tại sao khi chạy WA máy em có vẻ chậm đi hẳn....dù sao cũng cám on các bác...hì hì....

Bài viết cần bạn xem thêm

mình làm nghệ thuật nên có rất nhiều đồ biểu diễn rồi nên giờ có 2 chiếc giày hiệu ALDO mới 100% không dùng đến thanh lý cho bạn nào có nhu cầu.
đến thử đảm bảo thích ngay lập tức vì rất đẹp.
giá new chiếc bạc đen : 2tr650k mình thanh lý 1tr650k
giá ...
Lazada Vietnam Master card on Monday