Sài 1 lúc nhiều user của Yahoo Messenger mà không cần load CT

Các thớt khác của vinhkhiem 1888

vinhkhiem 1888

KIM NAM PHAT CO ., LTD
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười hai 2006 lúc 22:29
Sài nhiều user Yahoo messenger mà không cần load đồ chơi về mà chỉ cần vọc Registry

start\run\regedit(ok)\HKEY_CURRENT_USER\SOFTWARE\YAHOO\TEST\rỒI bấm vào edit\string value rồi tạo tập tin là plural \ click chuột phải vào mục plural \Modify binary data rồi sửa lại thành số 1 ròi enter hay ok .

Chúc thành công

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười hai 2006 lúc 10:21
Đã từng làm theo cách này nhưng kô thấy hiệu quả lắm vì khi xài nhiều nick thường xảy ra lỗi, lỗi này kô được thông báo nhưng mình cảm nhận được, kô biết có ai bị như em chưa

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười hai 2006 lúc 10:30
nếu có ai thích chat yahoo 8.1 nhiều nick một lúc thì PM em sẻ gửi cho ok lắm mình đang sử dụng đây

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười hai 2006 lúc 10:35
nếu có ai thích chat yahoo 8.1 nhiều nick một lúc thì PM em sẻ gửi cho ok lắm mình đang sử dụng đây
Ang cho em hỏi là anh dùng soft hay chỉnh registry vậy, em cũng đang xài 8.1 nè, nếu có cách gì hay thì chia sẽ với tụi em với nha

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười hai 2006 lúc 10:59
Ang cho em hỏi là anh dùng soft hay chỉnh registry vậy, em cũng đang xài 8.1 nè, nếu có cách gì hay thì chia sẽ với tụi em với nha
Dùng soft chứ không chỉnh registry gì hết để tối nay post lên cho anh em dùng thử xem sao nhé vẩn đang dùng đây hiện tại đang vào hai nick bathanh72 hoặc betongmekong

daicaothu

Không yêu cho gái thèm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười hai 2006 lúc 12:11
Đã từng làm theo cách này nhưng kô thấy hiệu quả lắm vì khi xài nhiều nick thường xảy ra lỗi, lỗi này kô được thông báo nhưng mình cảm nhận được, kô biết có ai bị như em chưa
Vẫn bình thường mà, xzafi một lúc 4 nick vẫn chạy tốt thôi. Mình xài có sao đâu nhỉ?

vinhkhiem 1888

KIM NAM PHAT CO ., LTD
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười hai 2006 lúc 12:37
Dùng soft chứ không chỉnh registry gì hết để tối nay post lên cho anh em dùng thử xem sao nhé vẩn đang dùng đây hiện tại đang vào hai nick bathanh72 hoặc betongmekong
Các bác chinh o regedit do . không dùng soft . Sau khi làm xong không cần reset mà cứ chạy bình thường
Lúc đăng nhập thì đừng có bấm remember hay tự động login
Sài rất tốt , không có lỗi

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười hai 2006 lúc 14:36
mình không thể post ở đây được vì file lớn quá nếu ai cần thì mình sẻ gửi cho pm cho mình theo địa chỉ thanhvoba@gmail.com

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng mười hai 2006 lúc 09:27
chat yahoo 8.1 hôm hôm nay gửi cho anh em HHVN đây

cũng có nhiều người gửi email cho mình để lấy cái vụ chat nhiều nick trên một máy mà không cần phải vào regedit gì cả không biết anh em có hưởng ứng không nhưng cứ post rồi anh em cho ý kiến sau cũng được. cái này mình cũng chẵng có làm gì hết của người bạn cho mình thôi thì mình cũng chia sẻ cho anh sử dụng. Mình cũng có cã file yahoo 8.1 cài đặt nửa nhưng lớn quá không thể post lên được nếu cần thì PM mình sẻ gửi cho nhé
cách sử dụng như sau 1./ giải nén 2./ chạy em nó lên 3./ nhớ chọn Multi ID 4. bấm vào pach khởi động lại máy thế là xong nhé

Attachments

Bài viết cần bạn xem thêm

Ngay sau khi Apple phát hành bản iOS 12.1.2 nhằm “sửa lỗi ảnh hưởng đến kết nối mạng trên iPhone XR, iPhone XS và iPhone XS Max tại Thổ Nhĩ Kỳ", thì trang Forbes đã phát hiện rằng, lỗi này không chỉ ảnh hưởng đến người dùng ở Thổ Nhĩ Kỳ nữa, mà còn l ...
Lazada Vietnam Master card on Monday