Sài Gòn chỗ nào khắc kim loại.

Các thớt khác của kate2181424
12 Tháng hai 2008 lúc 11:45
Mấy anh chị ui,

mình đang muốn khắc 1 đồng hồ đeo tay, thể thể là hình ảnh, chữ tuhoặcc một cái hình gì đó. chắc là cần khắc bằng laser ấy.
mấy anh chị biết chỗ nào đẹp thì chỉ em biết nhé.
cảm ơn nhiều nhiều.

12 Tháng hai 2008 lúc 13:19
Có rất nhiều nơi nhận làm việc này, giới thiệu giới anh thêm một địa chỉ nữa:
Anh đến ngã tư Nguyễn Trãi - Tôn Thất Tùng QI . Tiệm bán nón "Sơn" đi lùi lại vài căn có chỗ khắc Laser chờ lấy ngay.
mình là female mà :confused::confused:

tiệm đó khắc đẹp khôg anh ấy ơi?? giá khoảng bao nhiêu?
khắc gì cũng được nhỉ??

tuanhung1433

Nhà quê lên phố
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng hai 2008 lúc 16:24
Mem nữ anh Sơn ơi :D:D . Khắc laser thì hình hoặc chữ bạn yêu cầu như thế nào thì sẽ ra như thế. Mình chưa thử trên kim loại nhưng trên vỏ điện thoại của mình thì đường nét sắc sảo. Thời gian làm khá nhanh, giá tiền thì tuỳ thuộc vào độ khó của hình bạn muốn khắc. Chúc bạn có một món quà cho ngày lễ tình yêu đầy ý nghĩa

12 Tháng hai 2008 lúc 16:44
Mem nữ anh Sơn ơi :D:D . Khắc laser thì hình hoặc chữ bạn yêu cầu như thế nào thì sẽ ra như thế. Mình chưa thử trên kim loại nhưng trên vỏ điện thoại của mình thì đường nét sắc sảo. Thời gian làm khá nhanh, giá tiền thì tuỳ thuộc vào độ khó của hình bạn muốn khắc. Chúc bạn có một món quà cho ngày lễ tình yêu đầy ý nghĩa
vậy là ở đâu vậy anh ấy ơi...

Thế Anh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng hai 2008 lúc 17:04
Có mấy địa chỉ, nhưng toàn ở Hà Nội chứ.
Mình thấy có chỗ này bán máy khắc:1113 Lac Long Quan St,Ward 11,TanBinh Dist,HCMC
Tel: 084.8) 2174645-9715045 Fax: 84.8 2653812
E-mail: tridico@laser.vn

Ko biết họ có làm Dịch vụ khắc luôn ko ?​

Sao bạn ko làm sớm bằng cách ko gửi CPN ngay ra cho anh em HHVN HN đi khắc Chùa Bộc Hà Nội khắc rồi gửi về cho bạn ??? Giờ gửi chắc ko kịp nữa rồi ??​

tuanhung1433

Nhà quê lên phố
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng hai 2008 lúc 18:42
Bạn ra Lương hữu Khánh hoặc Lý thái Tổ đều có thể hỏi được. Cái của mình hôm trước lên Tân Bình đứa bạn làm để tiếp thị nên không có giá, giờ nó về quê nên bó tay. Bạn chịu khó ra đó hỏi ha. Ngày mai mình đi hỏi chắc là muộn của bạn mất

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Lam Sơn HANDHELD CAFÉ 4

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các thành viên HHVN

Bài viết này mình muốn cảnh báo mọi người về 1 kẻ lừa đảo, mà người đó có tham gia diễn đàn này, và cũng hoạt động mua bán, lừa nhiều người trong diễn đàn HHVN rồi, mình nhớ có 1 tus report về thành viên này rồi.
Nay mìn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday