BÀN TRÒN Samsung Galaxy S - Samsung Vibrant - Samsung Captivate. Chọn em nào, bỏ em nào.

hiego

GÂY DỰNG
Tình hình là em rất băn khoăn không biết chọn em nào trong 3 em dòng họ Thiên Hà - Galaxy. :-?:-?Em hơi nghiêng về con Captivate với thiết kế khá nam tính, võ làm bằng hợp kim chứ không bằng như như Galaxy I9000 hoặc Vibrant. Ngoài những đặc điểm trên thì cấu hình của nó giống y chang. xin các bác đã dùng 1 trong 3 em trên cho em biết về ưu điểm và nhược điểm của nó cái. Thanks cả nhà.

maianhtuan

GÂY DỰNG
EM thấy Galaxy S là dòng đâu tiên ! 2 máy kia chỉ là 2 phiên bản dành cho thị trường khác nhau thôi bác ạ ! kiểu như hãng logitech ở nhật bản có tên là logicool í bác

thanhluan1102

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
em thấy 3 con cấu hình như nhau thôi, bác chỉ cần xem thiết kế kiểu dáng con nào mandy hợp với bác hơn thì múc ah. chúc bác mua đc máy tốt ^^

hiego

GÂY DỰNG
Em đã múc con captivate. Đang chờ hàng về, hy vọng sẽ có nhiều trải nghiệm với Android.

hiego

GÂY DỰNG
Captivate đã về. Trước mắt rất hài lòng, cảm ứng mượt mà và cực nhạy. Đã thử IP4 và so sánh với Captivate. Nhìn chung Captivate có màn hình rực rỡ và sáng hơn IP4, duyệt web cũng tương đương nếu không muốn nói là nhỉn hơn 1 chút về tốc độ.

nobita_

GÂY DỰNG
hjx, nếu là e e sẽ chọn Galaxy S! :D chúc mừng bác chủ đã tìm được 1 con máy ưng ý!
nói thật ở thời điểm này có quá nhiều sự lựa chọn hay hơn là ip 4!

Bài viết cần bạn xem thêm

áp dụng được cho nhiều mục đích cho tương lai, hy vọng thế mới ảo sẽ được triển khai,