[TOÀN QUỐC] Samsung S21 plus 5G.

Các thớt khác của bitis06 Lịch sử giao dịch của bitis06 (2)

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Máy màn to nên nhét túi thấy ko hạp, thêm phần đang xài quen Hú oà nên thôi, e chả chơi nữa.
Hàng chính hãng SsVN, còn bảo hành chính hãng. Fullbox kèm ốp đẹp.
Hình thức: đã dán màn, lưng đẹp, cạnh viền hơi lấm tấm bong sơn do lắp ốp. Tổng thể ngon. 2 sim, ghi âm, nhân bản ứng dụng, 5G phà phà....

GKD: 8888K
GBN: 11.888K (e tặng kèm cục sạc PD Samsung xịn)
Kt: 23h01' 19.05.2022

Em Huy 15 tủi ở Hn.
Àlố: 0903/. 450./ 00(MỘT)
Tất cả tuân thủ Quy định HHVN
Nhận hàng tại Hn, chi phí giao nhận cpn các bác vui lòng tự thanh toán giúp e. Tks all.

anhdung11689

GÂY DỰNG
dạo này anh tit làm job gì mà toàn cho mấy em nó ghỉe viền vậy, khổ quá đê

tongjet

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Vừa hôm qua thuê thợ cài gg để vọc, hnay lên sàn luôn. Cụ tis này cả thèm chóng chán thế?

Sent from my SM-N9860 using Tapatalk

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
dạo này anh tit làm job gì mà toàn cho mấy em nó ghỉe viền vậy, khổ quá đê
Cụ nào cẩn thận xài ốp thì sẽ bị bụi lọt vào ốp làm xước viền hết á.
Vừa hôm qua thuê thợ cài gg để vọc, hnay lên sàn luôn. Cụ tis này cả thèm chóng chán thế?

Thuê cài Gg là cho Hú oà cơ bác ui, còn đây là S21+ 5G chính hãng nhét sim là xài đâu cần cài Gg ạ. Hì.

tongjet

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cụ nào cẩn thận xài ốp thì sẽ bị bụi lọt vào ốp làm xước viền hết á. Thuê cài Gg là cho Hú oà cơ bác ui, còn đây là S21+ 5G chính hãng nhét sim là xài đâu cần cài Gg ạ. Hì.
Hihi.
Với ss, để khóa app thì cài ứng dụng bên thứ 3 vào bác nhé. Lock luôn cả setting.
- với các cụ sài ốp: để tránh hỏng viền thì cứ uag mà táng, nó ôm khít nên bụi rất khó nên k bị xước do bụi có thể làm xước là bụi có kích thước lớn. E dùng dùng dòng sổ nên k thấy bị xước gì cả. Cũng có thể các bản dùng trước đó toàn là khung thép nên ít xước hơn so với hợp kim nhôm từ dòng s21 trở lên hay sao đó.

KTG

GÂY DỰNG
Giá bán ngay
Quân- HN- 091.12.28.484

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt