Sân chơi dành cho anh em sử dụng laptop

Các thớt khác của bun2it

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Xin chào các anh em trên HHVN, sau bao nhiêu tâm huyết dồn nén, với bao ấp ủ lâu nay ( hix sến wá) :D nay em xin mạo muội được giới thiệu với các anh 1 diễn đàn vừa được thành lập dành cho những người đã đang và sẽ sử dụng laptop. Em hy vọng đây sẽ là 1 ngôi nhà khác cho các anh em, 1 ngôi nhà đẹp đẽ và vững mạnh sánh bước cùng www.handheldvn.com, www.ppcvn.com... Mong được các anh chỉ bảo thêm.

www.laptop4rum.org

PS: có pocket PC mà ko có laptop thì cũng khổ lắm hehehe....

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
heheeh AGASSI có mặt rồi á :D có điều là chưa có... LAPTOP :D

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4rum chỉ vừa đc install hôm wa, nên còn nhiều thiếu sót lớn, rất mong các anh chỉ bảo. :D

nqp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chúc Mừng Bạn bun2it .
Như dzậy là có chổ chuyên để trao đổi và học hỏi về Laptop rồi .

Thanks for your support .

nqp

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Agassi said:
heheeh AGASSI có mặt rồi á :D có điều là chưa có... LAPTOP :D

Hix, vừa vào thấy ngay chú Acer dòng Ferrary mà mình kết, hix. Reg ngay khỏi chần chừ vì cũng chưa có Laptop :D

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chúc mừng Bun nhé, mọi người có tiền thì cất kỹ nhé, em máu mua laptop rồi đó :D

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đã vào làm 1 suất :D. Chúc mừng bun nhé, dù ko hiểu biết nhiều nhưng cũng sẽ cố gắng đóng góp 1 chút ở bên đó hìhì.

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
sự có mặt của anh em là một niềm vui lớn với Bun, hy vọng diễ đàn sẽ đem lại thêm nhiều điều bổ ích cho mọi người.
@ all: hiện 4rum đang trong giai đọan xây dừng, xin mọi người cứ góp ý thẳng thắn, xin cảm ơn !

quocci

NHẬP HỘI
Vừa reg một cái rồi. Cám ơn bun2it nhé. Mình khoái cái vụ laptop này à nghen... :D

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
hihihi, em cam đoan là 80% HHVNer đều có laptop để xài, nên mong là 80% member của HHVN cũng là member của L4r nhé hihhi ;;)

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...