Sáng ngủ dậy,quơ tay hư cái màn hình O2s

Các thớt khác của animecenter-vn

nghiadao

TRÙM M.O.D.E.R.A.T.O.R
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng tư 2007 lúc 18:13
ghé mấy chổ anh em handheld cho chắc bác ui! cửa hàng huy thuan kìa

12 Tháng tư 2007 lúc 22:22
Chài ơi.... các bạn chỉ thì làm ơn chỉ cho trót, không cho địa chỉ làm sao mình đi tới được?????? Ít nhất thì cũng cho mình biết khoảng khúc nào để đi chứ???
Nhất là bạn nghiadao, bạn chỉ như vậy mà làm sao mình biết chỗ nào. Máy của mình đang hư, mình cần 1 chỗ cụ thể, chất lượng, và nhanh chóng để đem đến làm.

Heldhand HCM

ALIBABA & APPLE STORE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng tư 2007 lúc 22:34
thêm 1 địa điểm sữa chữa giá mềm nè :Cửa hàng Hồng ngọc gần ngã tư 3/2 với Nguyễn tri phuơng Q10,địa chỉ thì mình nhớ không chính xác,nếu bạn tìm không ra thì lần sau mình sẽ cho địa chỉ cụ thể hơn.

13 Tháng tư 2007 lúc 11:19
thêm 1 địa điểm sữa chữa giá mềm nè :Cửa hàng Hồng ngọc gần ngã tư 3/2 với Nguyễn tri phuơng Q10,địa chỉ thì mình nhớ không chính xác,nếu bạn tìm không ra thì lần sau mình sẽ cho địa chỉ cụ thể hơn.
Hồng Ngọc chỗ này cách Piagio 1 căn, trước đây chuyên sửa SamSung, sau này chuyển thành tiệm chuyên sửa dtdd. Mình không thích cách phục vụ chỗ này, vì tất cả các khâu như test máy và sửa máy toàn đem lên lầu, chả biết làm cái gì trên đó.
Các bạn cho mình địa chỉ cụ thể đi nè. Pleaseeeeeeeeeeeeeeeee

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng tư 2007 lúc 12:58
bác cứ vô tư đi, vì chỗ nào cũng rưa thoai. Mấy chỗ chuyên nghiệp như Hồng quang, TAL thì họ cho mình kí tên này nọ nhưng noi thiệt họ mà bùm chéo mình cũng bó tay. Nói chung hên xui hê hê. Em có sửa thử 2 chỗ là Hồng Quang và TAL thấy 2 chỗ này chuyên nghiệp hơn hết nhưng cũng nhiều lời đàm tiếu lắm. Kể như anh em ta cùng dân HHVN cả nhưng cũng đâu fải ai cũng thíc đem ra anh Thuận sửa đâu. hehe

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday