Sành điệu với bút máy

Các thớt khác của Sony_SZ
31 Tháng ba 2008 lúc 16:00
Ngã tư Quang Trung -Nguyễn Du-------> 44 Quang Trung- Đối diện công an phường :)
Trước có hàng Parker chỗ Hàng Trống, sau chuyển đi mất. thấy mọc lên chỗ ngã tư Nguyễn Du - Quang Trung, em tưởng là nó nhưng không phải. Trong đấy bán các thứ khác nữa chứ ko chỉ Parker và Waterman.

Hàng Parker ở Hàng Trống hình như chuyển về đầu Bà Triệu thì phải, gần đầu Bờ Hồ đấy.

Jamesbond

Là gì chả được!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng tư 2008 lúc 13:26
Nhớ cách đây vài năm vào 1 tiệm NET ở SG, móc cây parker hợp kim ra viết rồi để quên mất. 30 phút sau quay lại thì "bạn hiền" đã ra đi. Thôi đành an ủi "của đi thay người".

1 Tháng năm 2008 lúc 18:35
Cub dùng qua nhiều bút bi Paker, tuy nhiên chưa bao giờ dùng được hết một ống mực cả, toàn bị nghẹt mực giữa chừng.
Còn bút máy thì không chê vào đâu được, viết đã cả tay.

28 Tháng sáu 2008 lúc 23:28
Các bác cho em hỏi tí,
Chả là em tính mua 1 cây Sonnet của Parker. Nhưng lăn tăn giữa viết bi và viết dùng ngòi viết. Nhìn em dùng ngòi viết thì sang hơn, cổ điển hơn, nhưng hơi bất tiện hơn em dùng lông bi.
Băn khoăn quá các cao thủ cho em vài lời khuyên ạ.
Cám ơn.

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau một hồi tìm kiếm, em đã tóm được trọn bộ này, đây là kỷ niệm thời thơ ấu của em cũng như nhiều bác 7x, em cố kiếm để mình xem và để cho các cháu nhà em biết thế nào là "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống". Hôm nay có bác hỏi em up lại để các bác ...
Lazada Vietnam Master card on Monday