Sao Atom k set dc ringtone

19 Tháng ba 2007 lúc 22:01
Mình đã cài chương trình và nhạc chuông cho máy Atom của bà chị. lúc đầu thì khi ng ta gọi đến, tiếng chuông mà mình cài vào đổ chuông, 1 lát sau, thì tiếng chuông đổi về default, mình cố set wa tiếng chuông khác nhưng mà k được? fải làm sao giờ mấy sư huynh?

19 Tháng ba 2007 lúc 23:52
Mình đã cài chương trình và nhạc chuông cho máy Atom của bà chị. lúc đầu thì khi ng ta gọi đến, tiếng chuông mà mình cài vào đổ chuông, 1 lát sau, thì tiếng chuông đổi về default, mình cố set wa tiếng chuông khác nhưng mà k được? fải làm sao giờ mấy sư huynh?
Hic, thỉnh thoảng máy nó thế, mình dùng con O2 mini cũng bị, chính xác thì lúc thì nó kêu đúng nhạc mình đặt, lúc thì nó kêu nhạc default, nói chung tỷ lệ 50.50, bạn dùng nhiều sẽ thấy, hic

dnt

Trym available
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng ba 2007 lúc 01:10
các bác cho hỏi là có cài trình ứng dụng nào để nghe nhạc k vậy, vidu: WithMP3, Imusic ............vv. Những ứng dụng này sẽ xung đột với sound notification. Các bác check lại xem nếu đúng thì remove nó đi nhé, cài TCPMP mà dùng....ngon lành, mỗi tội giao diện hơi xấu chút

20 Tháng ba 2007 lúc 11:39
các bác cho hỏi là có cài trình ứng dụng nào để nghe nhạc k vậy, vidu: WithMP3, Imusic ............vv. Những ứng dụng này sẽ xung đột với sound notification. Các bác check lại xem nếu đúng thì remove nó đi nhé, cài TCPMP mà dùng....ngon lành, mỗi tội giao diện hơi xấu chút
cám ơn bro, e cài WithMP3, để e thử remove ra rùi cài chương trình nghe nhạc khác vô xem sao. thanks bro....

haichau_it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng ba 2007 lúc 18:48
Các bác cho em hỏi luôn, Atom của em cài cái mRingtone vào. Cài nhạc chuông bình thường, còn nhạc tin nhắn thì lúc được lúc mất (nếu mà được thì nó cũng chỉ chạy một đoạn ngắn ko hết bài em cài làm nhạc chuông). Nếu gỡ mRingTone ra thì mọi chuyện trở lại bình thường. Nhưng mRingtone lại có nhiều chức năng hay qué, nên em ko mún gỡ ra. Bác nào có cách khắc phục mà ko phải gỡ mRingtone ra ko ạ. Thanks !

Bài viết cần bạn xem thêm

[EMAIL='?&subject=[Genk.vn]%20Top%208%20c%C3%B4ng%20ngh%E1%BB%87%20vi%E1%BB%85n%20t%C6%B0%E1%BB%9Fng%20s%E1%BA%BD%20tr%E1%BB%9F%20th%C3%A0nh%20s%E1%BB%B1%20th%E1%BA%ADt%20trong%20t%C6%B0%C6%A1ng%20lai&body=http%3A//genk.vn/news-20131126110605793.chn% ...
Lazada Vietnam Master card on Monday