Sao các nick đậm nhạt khó hiểu quá nhỉ các anh?

Các thớt khác của ducga

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Lúc đầu em tưởng nick in đậm là nick chỉ các Mod (nhìn nick của em và anh hungdu thấy in đậm trong list nick đang online), vào bài viết thì thấy lung tung beng cả lên :), ví dụ trong 1 bài viết:

http://www.handheldvn.com/forum/showthread.php?t=18806

Nick của em là Mod là nick đậm, bác lampham Ba hoa nhạt, bác tdyc chính thức lại đậm, tuethuc bác sĩ cũng đậm còn bun2it kĩ sư lại nhạt. Khó hiểu quá, xin Mr. Quỳnh và Mr. Văn giải thích giùm ạ.

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Mình cũng đang định hỏi đây, chắc bị lỗi vì mình đã xem thử: không cứ Bahoa hay Chinh thuc hay Kỹ sư; cũng không cứ online hay không online... đều có thể đậm như ducga (Mod). Chẳng hiểu sao!

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình cũng thấy như vậy, cũng định hỏi nhưng ngại, tiện có topic này cũng muốn hỏi xem?

Cũng chưa hiểu gì?

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ủa em nhớ là cách đây 2 hôm khi nhìn vào Current Active Users em vẫn chỉ thấy nick các Mod hiện lên mầu đậm, hôm qua và hôm nay thì ko để ý, lúc vào đọc bài chợt thấy lộn xộn nên mới post bài góp ý, bây giờ ra thì thấy quả thật lung tung beng cả lên :D. Chắc có vấn đề rùi. Chờ Mít tơ Át min ra tay vậy :)

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hôm qua em cũng thắc mắc tại một topics góp ý nào đó nhưng chẳng thấy ai trả lời... nhìn chữ to đậm nghiêng phàn cảm quá à :(

huuquynh

Staff member
GẮN KẾT
Có một số thay đổi, chưa kịp thông báo!

Vì để tiện cho việc quản lý, nên HHVN tiếp tục chia nhóm thành viên, các thành viên có nhiều đóng góp, hệ thống tự động phân loại dựa trên ngày đăng ký, số lượng bài viết được đếm.... để tự động chuyển vào nhóm cao hơn, có thêm một ít mở rộng, tự đặt được TITLE của mình, chữ đậm như các bạn phàn nàn là một phần, một vài thứ khác mà tôi không nhớ. Hy vọng sẽ có thêm các quyền lợi mới để phân nhóm rõ rệt giữa nhóm thành viên!

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Rất cảm ơn bác huuquynh đã quan tâm, việc post bài chỉ để chia sẻ kinh nghiệm hiểu biết cho anh em, những gì mình biết chỉ là 'hạt cát' trong kiến thức mà thôi. Có người này biết về lĩnh vực này, có người khác lại có khả năng biết về lĩnh vực kia nên mọi thành viên trên diễn đàn học hỏi lẫn nhau là chính. Theo em cũng không cần thiết phải phân chia nhóm làm gì bác ạ. Vì làm như vậy mọi người hiểu sai về diễn đàn của mình
Đây chỉ là ý kiến cá nhân của em mà thôi, xin đóng góp cho diễn đàn phát triển phải không bác huuquynh!

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
maianhtungsten said:
Rất cảm ơn bác huuquynh đã quan tâm, việc post bài chỉ để chia sẻ kinh nghiệm hiểu biết cho anh em, những gì mình biết chỉ là 'hạt cát' trong kiến thức mà thôi. Có người này biết về lĩnh vực này, có người khác lại có khả năng biết về lĩnh vực kia nên mọi thành viên trên diễn đàn học hỏi lẫn nhau là chính. Theo em cũng không cần thiết phải phân chia nhóm làm gì bác ạ. Vì làm như vậy mọi người hiểu sai về diễn đàn của mình
Đây chỉ là ý kiến cá nhân của em mà thôi, xin đóng góp cho diễn đàn phát triển phải không bác huuquynh!

Đây chỉ là phân nhóm dựa trên hệ qui chiếu HHVN thôi, dĩ nhiên ngoài núi có núi mà! Đây chỉ là cách ghi nhận của HHVN trong vịêc đóng góp cho HHVN ở 1 khía cạnh nào đó!

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
thế nếu nick em thế này thì được những quyền hạn nhất định nào nhỉ ? Em chỉ thắc mắc thôi, chứ ko có ý gì nói mỉa đâu, đừng hiểu nhầm tội em :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt