Sao cai DELL DELL INSPIRON 1405 bị chớp

Các thớt khác của nguyenanh_VN27
N

nguyenanh_VN27

13 Tháng hai 2008 lúc 09:27
màn hình của em la WXGA+ Mirror(1440,900).hem hiểu sao mỗi lần khởi động máy lên là màn hình bị chớp một cái:eek:,dang dùng thỉnh thoảng cũng bị vậy,chớp:eek: một cái!máy em cùng Vista Pre!anh em nào biết hem chỉ dùm em,ko biết nó bị lỗi hay tại vậy nữa!:confused:

DELL INSPIRON 1405:Core2Duo T5500,14.1 WXGA+ Mirror,1Gb DDR2-667,120 GB (SATA),DVD/+/-RW,Card Reader : 5 in 1 (SD/MMC/MS/MS Pro) LAN : 1/1/Mbps Build-in 56K Modem V92, IEEE 1394, 4 USB 2., 1 CRT/ 1 S-Video out Battery : Lion 9 cell Lion

N

nguyenanh_VN27

13 Tháng hai 2008 lúc 12:47
Mình nghĩ là cáp màn con này của bạn có vấn đề. Trước đã bị 1 con Toshiba, thay cáp là hết.
hic...nếu đúng như bác nói thì mình xui wa!hic...mt còn bảo hành gần 2 năm!hem biết nó có chịu bảo hành hem nữa!nhân tiện bác có biết nơi nào bảo hành DELL hem???Thanks bác nhiều

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
N MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Hôm nay mình được anh Ấy cho mình "giữ hộ cây bút". Trong đầu mình hiện lên những trang giấy trắng sẽ mình lắp đầy lên bởi những con chữ. Mình sẽ viết lại, vừa viết vừa soi mình trong đó. Để tiếp nối những con chữ và cả một tâm hồn mà mình đã bỏ quên ...
Lazada Vietnam Master card on Monday