Sao chị em không quan tâm mấy đến PPC nhỉ

Các thớt khác của genesis

genesis

GẮN KẾT
Tớ có câu hỏi này hơi kỳ cục một tí, sao không có ai "tỏ ra" là chị em đứng trong đội ngũ "nhiều súng" của chúng ta nhỉ?

hay có ai không, lên tiếng chia xẻ cùng "anh em" đi?

tuethuc

GẮN KẾT
trong 4rum có bà chị jojo cũng máu lắm à, chơi o2 mini lun đó!!!

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nếu PPC làm màn hình khi tắt thành mặt gương thì sẽ có nhiều chị em dùng ngay :D

tuethuc

GẮN KẾT
tại sao đa số ng chơi ppc là nam?? vì chỉ có men mới thích .... chọt!!!!

Ilovemypalm

GẮN KẾT
Kho qua cac bac oi!
Chi em ho mua PPC roi de trong gio sach ai ma thay! Cha le ho cung deo o lung quan nhu cac men a?? Ma da bo trong gio sach thi mua PPC lam gi! Mua cuc gach Sony-ericson re hon

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
xin lỗi chứ cái thứ mà bác gọi là cục gạch ấy nó còn có nhiều chức năng hay hơn mấy cái đồ của Nokia hay SS nhiều ạ

Snowhappy

GÂY DỰNG
1. Chị em không hay dùng PPC vì chị em thù dai, nhớ lâu, ít quên nên ko cần cái máy nào để nhắc việc cả.
2. Chị em ko hay dùng PPC vì chị em có thể bỏ ra 10tr để đi shopping và làm đẹp chứ ko chịu bỏ ra 10tr để mua một cái máy ko làm tăng thêm vẻ đẹp bên ngoài của chị em.
3. Thời gian rảnh chị em dùng để buôn dưa lê bán dưa chuột, chứ ko ngồi chọc chọc cái máy bé tý... chả ra thông tin vỉa hè nào thú vị. :D
4. Chị em đi làm về còn chui vào bếp nấu cơm, dọn dẹp nhà cửa. Nếu có gia đình thì phải đón con, cho trẻ con ăn uống, tắm rửa, chơi với con chứ ko nó khóc ré lên thì bố nó lại cau mày. Lấy đâu ra thời gian chọc chọc. Chứng tỏ các ông bố rất rảnh rỗi :p
....
Còn nữa, em sẽ tổng hợp tiếp. ;)

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hiz
đọc vế sau cùng im thin thít luôn
thôi em ko dám nói gì nữa đâu ạ :p

dnt

Trym available
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chi em thì nếu cho thì lấy chứ không bỏ tiền ra mua đâu...Em mới mua cho bã xã một chú 4150 nghiên cứu được 1tuần thì thích lắm....Không biết có tham gia được không...Ki lắm các Bác ạ...

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt