Sao con O2s của em vẫn nhắn tin đươc mà ko nghe gọi được

squall1411

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
sao thế nhỉ, em vẫn nhắn tin đi được, nhận được tin nhắn mà ko nghe gọi được, phần phone và contacs ko mở ra được, chỗ ghi mạng thì nó ghi là "no service". Lạ nữa là calender và task cũng ko mở ra được. các bác chẩn đoán hộ em phát

của em đã up lên WM2005 các bác ạ

Sao "no service" mà lại nhận tin nhắn và nhắn tin được mới là lạ chứ nhỉ, bác thử SR lại xem sao O2s thường xuyên thế mà !!!

sao thế nhỉ, em vẫn nhắn tin đi được, nhận được tin nhắn mà ko nghe gọi được, phần phone và contacs ko mở ra được, chỗ ghi mạng thì nó ghi là "no service". Lạ nữa là calender và task cũng ko mở ra được. các bác chẩn đoán hộ em phát

Tôi cũng từng bị vậy rồi, hình như là do kẹt phím record, no thu và lưu qua nhiều vào Ram làm đầy. Thử xóa xem, nếu vẫn k dược bạn HR một phát là xong!
Chúc vui!

thanhlongmps

TÁO THỐI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Cái này tùy thuộc vào bản ROM bạn up là bản ROM nào. Ngày trước, có một lần Helmi tung nhầm bản ROM chưa hoàn chỉnh lên, toàn bị No service như bạn nên bị kêu quá trời. May mắn là sau đó cậu ta đã tung bản ROM chuẩn lên. Đến giờ thì chưa có bản nào bị hiện tượng như bạn. Hãy tìm bản chuẩn để up, đó là lời khuyên của tôi.

squall1411

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
cảm ơn các bác, bây giờ 5 năm sau em mới vào lại HHVN và nhận được comment nhiệt tình của các bác
từ O2s giờ em đã qua khoảng 20 cái smart phone khác rồi :)

Bài viết cần bạn xem thêm

apple đã fix iccid . ae đang dùng iphone lock mà như quốc tế tuyệt đối ko tháo sim ra.thời điểm hiện tại chưa có cách gì fix .E ko biết post vào đây có đúng ko ,nếu sai mod move e vào đúng vị trí với nhé. e cảm ơn ạ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday