Sao con O2s của em vẫn nhắn tin đươc mà ko nghe gọi được

squall1411

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
20 Tháng một 2007 lúc 10:44
sao thế nhỉ, em vẫn nhắn tin đi được, nhận được tin nhắn mà ko nghe gọi được, phần phone và contacs ko mở ra được, chỗ ghi mạng thì nó ghi là "no service". Lạ nữa là calender và task cũng ko mở ra được. các bác chẩn đoán hộ em phát

của em đã up lên WM2005 các bác ạ

20 Tháng một 2007 lúc 21:37
Sao "no service" mà lại nhận tin nhắn và nhắn tin được mới là lạ chứ nhỉ, bác thử SR lại xem sao O2s thường xuyên thế mà !!!

22 Tháng một 2007 lúc 13:54
sao thế nhỉ, em vẫn nhắn tin đi được, nhận được tin nhắn mà ko nghe gọi được, phần phone và contacs ko mở ra được, chỗ ghi mạng thì nó ghi là "no service". Lạ nữa là calender và task cũng ko mở ra được. các bác chẩn đoán hộ em phát

Tôi cũng từng bị vậy rồi, hình như là do kẹt phím record, no thu và lưu qua nhiều vào Ram làm đầy. Thử xóa xem, nếu vẫn k dược bạn HR một phát là xong!
Chúc vui!

thanhlongmps

TÁO THỐI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng một 2007 lúc 17:00

Cái này tùy thuộc vào bản ROM bạn up là bản ROM nào. Ngày trước, có một lần Helmi tung nhầm bản ROM chưa hoàn chỉnh lên, toàn bị No service như bạn nên bị kêu quá trời. May mắn là sau đó cậu ta đã tung bản ROM chuẩn lên. Đến giờ thì chưa có bản nào bị hiện tượng như bạn. Hãy tìm bản chuẩn để up, đó là lời khuyên của tôi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cộng đồng AI Challenge - bước tiến mới cho trí tuệ nhân tạo VN
Cộng đồng AI đã gắn kết với nhau bằng những nền tảng chia sẻ, thi đấu. Đây là bước đi nhỏ nhưng là điểm sáng để tạo ra những thành tựu lớn về trí tuệ nhân tạo trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday