Sao em bị mất 30 viết trong vòng 4 giờ đồng hồ

Các thớt khác của usranger

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng bảy 2007 lúc 18:03
Em ko hề spam, em gia nhập từ tháng 6/2004 tới h, em luôn ráng post những bài nghiêm túc. Với lại em vừa xem lại các bài viết trước thấy nó vẫn còn mà, có mất đi đâu.

*Cách đây mấy ngày em đã thấy số bài post của em bị trục trặc rồi đang là 227 ----> 229, thế nhưng khoảng 15 phút sau nó lại xuống 227 lại mặc dù 2 bài post kia vẫn còn. :confused:

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng bảy 2007 lúc 18:13
Cách đây 1 tuần tôi cũng bị mất khoảng gần 10 bài. tôi Post lên rồi nhưng nó không thay đổi. vẫn gữi nguyên số. trong vòng 1 ngày không làm thế nào được. viết bao nhiêu cũng thế. Nhưng sang ngày hôm sau thì không còn hiện tượng ấy. Nhưng vẫn bị mất gần 10 bài. Không sao cả:eek:

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng bảy 2007 lúc 18:26
Công việc định kỳ của các mod là dọn dẹp lại box quản lý, dọn dẹp ở đây không có nghĩa chỉ là xóa mà còn là di chuyển bài cho đúng box hoặc ghép các bài viết lại để theo dõi được thuận tiện hơn. Có thể một số bài viết của bạn được move từ box được tính bài sang box không tính bài nên có hiện tượng bài viết "bị mất" :)
BĐH mới thêm một số các sub box cho phù hợp với các nội dung, rất mong các bạn hợp tác. Xin cảm ơn.

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

hình anh rất đẹp, cảm ơn sự chia sẻ của bạn
Lazada Vietnam Master card on Monday