Sao em chưa đc Activate!!!

Các thớt khác của AnSongZong
Status
Không mở trả lời sau này.
31 Tháng năm 2007 lúc 16:19
Từ khi đăng ký tham gia HHVN, em đã 2 lần gửi tin nhắn Activate nhưng vẫn ko thấy SMS hồi âm báo là em đã Active thành công! (1 lần vào đêm khuya nên e nghĩ do ban đêm hệ thống ko tự động, chiều này e vừa gửi tin nhg vẫn ko thấy động tĩnh jì, mong mod check lại hoặc có lỗi jì vui lòng huớng dẫn em thêm). Bây giờ nick em vẫn là chưa xác thực!
Thx.....

Xitin_hm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng năm 2007 lúc 21:02
Nhân tiên cho em hỏi, em đã active rồi bây giờ em muốn thay đổi số thì em có thể re-active số mới không ạ. Hồi trước em có thấy đề cập đến vấn đề này rồi mà em tìm hoài không thấy.
Xin cảm ơn.

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
31 Tháng năm 2007 lúc 22:56
Nhân tiên cho em hỏi, em đã active rồi bây giờ em muốn thay đổi số thì em có thể re-active số mới không ạ. Hồi trước em có thấy đề cập đến vấn đề này rồi mà em tìm hoài không thấy.
Xin cảm ơn.
Có bác ạ:D

31 Tháng năm 2007 lúc 23:49
Cho em hỏi luôn là khi nào e mới đủ điều kiện công nhận là thành viên chính thức ạ??? Em tìm hoài ko thấy mục nào hướng dẫn rõ về các quy định của HHVN, để new member như em tìm hiểu ạ, mong được mod giúp đỡ nhìu hơn!

bilavx

nguyenhuynh.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng sáu 2007 lúc 14:19
đến mức 30 bài viết sẽ được bro!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Những hiểm họa tiềm tàng từ VGA "trâu cày"
VGA (Video Graphics Adapter) hay card màn hình là mảng linh kiện quan trọng bậc nhất trong một bộ máy tính hoàn chỉnh, đặc biệt khi người dùng sử dụng máy tính cho những tác vụ đòi hỏi tốc độ xử lý đồ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday