sao không ai dùng Hp6365 nhỉ

hungipaq

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
sao khong ai dung hp 6365 nhi vài dòng mạo muội đánh giá về con này ,em đang dùng nó mà thấy rất thích ,nhưng thấy các bác trên diễn đàn tòan bàn về O2 ,nên cũng không dám lấy con Hp6365 của mình ra để bàn #-o ,nhưng theo như em thấy thì con Hp 6365 dùng rất được ,em xác định nhu cầu của em chỉ là đánh văn bản , duyệt bảng tính ,và lướt wifi ,lúc rảnh thì nghe nhạc mà thấy con này đáp ứng đuợc hết ,em lại thích cái tốc độ của nó các bác ạ ,tốc độ tuy 200 MHZ nhưng được cái pin lâu thật ,em thì lại đọc văn bản trên ôtô là chủ yếu nên thấy sạc nhiều cũng phiền , em không phải chê O2 nhưng con Hp dùng thấy ổn định ,chưa hề thấy sự cố nào nào đáng kể ,mà với em dữ liệu còn quan trọng hơn cả cái máy .Lúc đầu cũng dùng con O2 nhưng sao thấy ROM cứ thế nào ấy ,không ổn định cho lắm ,bay giờ chuyển sang Hp 6365 dùng thì thật hài lòng các bác ạ ,hiiiii,
vài dòng chia sẻ tâm sự với anh em hay dùng O2 S hoặc I thôi

thha9

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tớ đã và đang dùng con này, rất thích. Đúng là nhét túi quần thì không ổn rồi. Thực sự tớ vẫn khoái cái angten vì trông nó có vẻ gì đó cứng rắn (Đàn ông) mặc dù hơi vướng. Có một điều là loa ngoài của nó bé quá.

DAng Quoc Minh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
đúng là anten rất đàn ông but hơi bật tiện, còn loa thì quả bé quá. cpu 200mhz thì quả cài chừng 5c htrình thì bó tay, chậm khiếp.

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nếu nói nó là cái điện thoại thì nó bự wá,pin cũng kô trâu,
nếu nói nó là PPC thì tốc độ chậm wá kô thích hợp chạy OS of bác bill,màn hình có nét nhưng kô sáng lắm,loa thì nhỏ xíu,gắn thêm cái bàn phím vô thấy ngu ngơ sao ấy, nói chung nếu có mua PDA phone thì sẽ kô bao giờ mua of HP cả hình như HP chỉ chuyên về PPC thôi thì phải.

khanh3650

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình cũng đang xài con này và cũng như bạn nói nó chẳng có gì để mình phải phàn nàn về nó,tuy nhiên sản phẩm nào cũng thế thôi vẫn phải có nhựơc điểm vấn đề là bạn chấp nhận nó như thế nào mà thôi
Về loa của nó thì so với các loại khác thì nghe hơi nhỏ,nhưng đôi khi thấy cũng tiện vì khi ngồi chung với xếp trong xe hơi mà đt kêu to wá thì cũng thấy bất lịch sự.
@Dang Quoc Minh máy của mình cài kg dưới 10 ct nhưng kg có chậm khiếp như bạn nói đâu,

HUMMER83

GÂY DỰNG
DAng Quoc Minh said:
đúng là anten rất đàn ông but hơi bật tiện, còn loa thì quả bé quá. cpu 200mhz thì quả cài chừng 5c htrình thì bó tay, chậm khiếp.

anh nói thế nào ý chứ, em cài một đống, chạy tít, hồi trước cài o22 bao nhiêu chương trình thì cài con này ngần ấy chương trình, làm gì mà chậm ? em hỏi bác bác cần bao nhiêu ram ? hay cài 5 chương trình game toàn vào main memory :D ???

HUMMER83

GÂY DỰNG
lyenbinh said:
nếu nói nó là cái điện thoại thì nó bự wá,pin cũng kô trâu,
nếu nói nó là PPC thì tốc độ chậm wá kô thích hợp chạy OS of bác bill,màn hình có nét nhưng kô sáng lắm,loa thì nhỏ xíu,gắn thêm cái bàn phím vô thấy ngu ngơ sao ấy, nói chung nếu có mua PDA phone thì sẽ kô bao giờ mua of HP cả hình như HP chỉ chuyên về PPC thôi thì phải.

là cái điện thoại thì nó bự wa, đúng vậy , thế bác quên là nó là PPC nữa à, nếu nói bự wa thì ppc phone nào chả bự ????

pin không trâu ??? mình bác nói một kiểu ,cả thế giới nói khác, người ta nói pin khoẻ là so với các dòng ppc phone khác, bác đem so sánh với NOKIA 6310I thì em chịu bác

màn hình thì rõ là nét nhưng bác nói không sáng thì em đếch nhất trí với bác
loa thì đúng là nhỏ rồi nhưng lại có cái chân 3,5mm hehe, mua cái tai nghe ipod tàu của sabelita nghe chả tuyệt hơn o2 ???

bàn phím thì chả lắp vào bao giờ (lười) em thích tích hợp, không thích mang đồ lỉnh kỉnh, nhưng o2s tích hợp bàn phím hình như cũng để làm cảnh thì phải,hihi, bác thì kêu kéo nhiều thì xộc xệch, bác thì nói khó dùng :D

cuongcaav

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác nóng tính quá, mấy hôm trước có bác kêu gọi thành lập hội 6300 thì chảng thấy các bac lên tếng. em cung dùng em 63 được gần nửa năm(sau khi li di em 02) và đã rut ra bài học sương máu, không gì khổ bàng không dám làm gì vì cứ sợ hết Pin Hand Reset.Pin có 1800 thôi mà thấy nhẹ cả người.

HocdungPPC

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
To Cuongcaav

Do`ng chi' co' phai la` Cuo`ng ca' DS37 - DHGT khong?

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...