Sao o2 mini có nhiều giá thể các bạn nhỉ

Các thớt khác của DollarBoss

DollarBoss

NHẬP HỘI
Mình thấy đa số các mặt hàng o2 mini trên thị trường đều bán trên 600$ mà sao hàng của bác Nhất Phương lại có giá tốt 8,5t thế nhỉ.
Anh em mình còn chờ gì nữa mà không vào Nhất Phương mua hàng.
=D>

dac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái này là thắc mắc hay quảng cáo vậy cà?? OIIs còn có người bán 9.5M mà :p

oh_my_god

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tùy theo chất lượng và nguồn gốc hàng nữa bác àh. Mua giá tốt quá cũng phải xem thật kĩ coi chừng bị....

Lost

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Đúng đấy, mình mua của một đồng chí bán hàng trên này, có cửa hàng ở Lý Nam Đế (ko phải KA). Hồi đấy mua con O2 XDA II giá 7,8M. Vì là thành viên, tin tưởng nhau là chính nên mình ko kiểm tra kỹ. Về nhà dùng vẫn bình thường, đến hôm dắt ông anh ra mua con O2 Xphone, do ông anh kỹ tính nên đòi bóc cái tem dán ra, bạn bán hàng ko đồng ý nhưng ông anh mình nhất quyết bóc, bảo là ko cần bảo hành cũng được, sau khi bóc tem ra, thấy ngay vết nứt, bạn bán hàng chột dạ, giảm nay 800K VNĐ, ông anh mình nhất định ko mua nữa vì cung cách làm ăn thiếu trung thực. Mình chột dạ cũng bóc cái tem trên máy mình ra, cũng gặp ngay vết nứt vỡ hình tam giác ngay gần cái đèn nháy. Giận ơi là giận. Tuy nhiên, mình mà viết bài nói về cửa hàng đó trên HHVN thì lại sợ bạn ấy mất uy tín, ko bán được hàng nên thôi, đằng nào thì cũng mua rồi. Chỉ xin nhắc anh em HHVN, mua hàng thấy rẻ rẻ thì nên kiểm tra kỹ một chút.

Thân.

DollarBoss

NHẬP HỘI
Lost said:
Đúng đấy, mình mua của một đồng chí bán hàng trên này, có cửa hàng ở Lý Nam Đế (ko phải KA). Hồi đấy mua con O2 XDA II giá 7,8M. Vì là thành viên, tin tưởng nhau là chính nên mình ko kiểm tra kỹ. Về nhà dùng vẫn bình thường, đến hôm dắt ông anh ra mua con O2 Xphone, do ông anh kỹ tính nên đòi bóc cái tem dán ra, bạn bán hàng ko đồng ý nhưng ông anh mình nhất quyết bóc, bảo là ko cần bảo hành cũng được, sau khi bóc tem ra, thấy ngay vết nứt, bạn bán hàng chột dạ, giảm nay 800K VNĐ, ông anh mình nhất định ko mua nữa vì cung cách làm ăn thiếu trung thực. Mình chột dạ cũng bóc cái tem trên máy mình ra, cũng gặp ngay vết nứt vỡ hình tam giác ngay gần cái đèn nháy. Giận ơi là giận. Tuy nhiên, mình mà viết bài nói về cửa hàng đó trên HHVN thì lại sợ bạn ấy mất uy tín, ko bán được hàng nên thôi, đằng nào thì cũng mua rồi. Chỉ xin nhắc anh em HHVN, mua hàng thấy rẻ rẻ thì nên kiểm tra kỹ một chút.

Thân.
Cám ơn bác đã cho những kinh nghiệm thật quý báu. =D>

thaiphong82hp

GẮN KẾT
Dễ sợ thật, thời buổi này đến bố vợ cũng không tin được :D

tranquochuy

NHẬP HỘI
Quan trọng là ban phải mua hàng ở những cửa hàng quên biết, hơn nữa hàng phải có bảo hành-điều quan trọng nhất đối với một sản phẩm mới, nếu hàng không mới thì cần có những cách thử riêng!

vantienk7

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@ thaiphong82hp
Tin làm sao được bố vợ...
Chắc gì ông ấy đã là bố của vợ...
Hơ hơ...
Mua hàng theo tôi thì cứ chuẩn bị tâm lý tiền nào của ấy, trừ một số trường hợp tiền nhiều của chưa chắc đã tốt... Tôi mua và tôi hài lòng là được, đừng tham quá, điên cái đầu!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...