Sao topic bán điện thoại bàn của mình bị xóa rùi

Các thớt khác của fellow
Status
Không mở trả lời sau này.

fellow

Mập dễ thương
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng ba 2007 lúc 15:50
Mình có đăng tin bán mấy cái điện thoại bàn mà hổng hiểu sao mất tiêu rùi :(, nếu có đăng sai thì nhờ các mod hướng dẫn giùm. Thanks

Y
18 Tháng ba 2007 lúc 17:55
Mấy đồng chí Mod diễn đàn này hơi bị kiêu đó, thích phang là phang. Tại sao vậy?
Hiện nay có nhiều diễn đàn, mà diễn đàn là để trao đổi, giúp đỡ nhau. Những người cố tình phá hoại thì ko nói làm gì, còn những người mà người ta chưa biết thì khi xóa hay nhắc nhở phải nhẹ nhàng, có tính "giáo dục". Đằng này cứ chát bộp là del...
Ai cũng có cái sai, nhưng sai thì phải sửa, ko sửa được thì xóa. Chẳng hạn tôi nhắn tin theo câu lệnh để kích hoạt nick 3, 4 lần rồi mà vẫn không có tín hiệu gì, lỗi đó cũng là sai của BQT đấy, nhưng nếu members mới mà sai 1 tý là xóa, xóa nhiều thế đâu phải là giải pháp tốt?
Hãy xem lại mình trước khi hành xử.
Xin cảm ơn!

luonghoanganh

Điên điên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng ba 2007 lúc 18:04
Nếu các bác chịu khó đọc cho kỹ nội quy, chắc chẳng bị del bài đâu. Nói người thì phải ngẫm ta chứ ạ. Chúc các bác vui. :)

ngocquy

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng ba 2007 lúc 18:15
Sao dạo này nhiều bài hỏi kiểu này thế nhỉ. Chắc đề nghị admin làm cái popup trước khi post bài mất. Cú post bài là popup Nội quy chạy ra :D

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng ba 2007 lúc 18:43
Mấy đồng chí Mod diễn đàn này hơi bị kiêu đó, thích phang là phang. Tại sao vậy?
Hiện nay có nhiều diễn đàn, mà diễn đàn là để trao đổi, giúp đỡ nhau. Những người cố tình phá hoại thì ko nói làm gì, còn những người mà người ta chưa biết thì khi xóa hay nhắc nhở phải nhẹ nhàng, có tính "giáo dục". Đằng này cứ chát bộp là del...
Ai cũng có cái sai, nhưng sai thì phải sửa, ko sửa được thì xóa. Chẳng hạn tôi nhắn tin theo câu lệnh để kích hoạt nick 3, 4 lần rồi mà vẫn không có tín hiệu gì, lỗi đó cũng là sai của BQT đấy, nhưng nếu members mới mà sai 1 tý là xóa, xóa nhiều thế đâu phải là giải pháp tốt?
Hãy xem lại mình trước khi hành xử.
Xin cảm ơn!
Mình ko nhầm cậu đã từng bị Ban nick bên này, thôi quay về tài chính kinh tế mà làm tròn trách nhiệm đi cậu ạ, tôi sang đó có 1 lần mà thấy nó nhiều rác thải lắm rồi đấy, đừng mang rác sang bên này cậu ạ. Chắc vẫn cay cú cái lần sang đây bị BAN đúng không :D
Thôi quay về mà cò sim số đẹp đi, activate mà làm gì cho phí tiền. May mà cậu chưa activate ko lại tiếc 3.000đ vì bây giờ tôi phải BAN vĩnh viễn cậu đây.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nội dung tin nhắn cá nhân của nhiều người dùng đến từ Nga, Ukraine, Mỹ, Anh đang được tin tặc rao bán công khai trên mạng.

Nội dung tin nhắn cá nhân từ ít nhất 81.000 tài kh ...
Lazada Vietnam Master card on Monday