Sao vẫn là dự bị.

Các thớt khác của habubi
Status
Không mở trả lời sau này.

habubi

GÂY DỰNG
Hic, các mod xem xét xem tại sao đến thời điểm này mình vẫn là dự bị vậy nhỉ?
Các điều kiện để làm thành viên chính thức mình đã có đủ rồi mà?

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác đã là chính thức đấy chứ nhưng chuẩn bị xuống lại dự bị rồi.Xem lại các bài viết của bác thấy spam nhiều quá.Mong bạn có những bài viết hữu ích hơn!

hiac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tôi là mem mới của HHVN, xin hỏi cụm từ "bài viết" ở trên HHVN được tính là những đoạn viết Post Reply ( hoặc trả lời nhanh ) hay là chỉ tính những bài viết có "Chủ đề" riêng biệt trong các chuyên mục.

Nhân đây tôi cũng muốn hỏi xem cái phần Reply của mình có được HHVN thống kê lại ở mục nào đó trong trang Cá nhân không? Để khi cần thiết có thể tham khảo lại quá trình hoạt động trên HHVN mình đã tham gia các hoạt động gì?.

tuanibt

Siêu dự bị
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tất cả các bài viết tạo chủ đề mới hoặc post reply đều được tính như nhau, nhưng có 1 số topic ko được tính vào tổng bài viết, cho dù bạn có viết 1000 bài viết trong đó cũng ko được tính ví dụ như trong các topic tư vấn chọn mua máy tính, cộng đồng xã hội, mua bán...

Toàn bộ các bài viết của bạn (chủ đề hoặc các bài viết tham gia) được thống kê tại mục profile của thành viên, chẳng hạn profile của bạn được thể hiện tại đây. bạn chọn show all statics, ở đó sẽ có 1 số đầu chỉ mục thú vị bạn sẽ tham khảo thêm

BUI VAN DUNG

Super Moderator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tôi là mem mới của HHVN, xin hỏi cụm từ "bài viết" ở trên HHVN được tính là những đoạn viết Post Reply ( hoặc trả lời nhanh ) hay là chỉ tính những bài viết có "Chủ đề" riêng biệt trong các chuyên mục.
Cả 2 trường hợp đều được tính bác ạ. Nhưng phải ở các topic được tính bài thôi (xen lại nội quy )

Nhân đây tôi cũng muốn hỏi xem cái phần Reply của mình có được HHVN thống kê lại ở mục nào đó trong trang Cá nhân không? Để khi cần thiết có thể tham khảo lại quá trình hoạt động trên HHVN mình đã tham gia các hoạt động gì?.
Bạn vào trang cá nhận , mục startistics , xem tất cả các bài viết của xxx là có hết bác à.

hiac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cảm ơn các bác đã hỗ trợ. Kẻo tới khi "thăng hạng" rồi có khi nhiều bài ... Rác tai .... AE quá cần chỉnh sửa thì còn biết chỗ mà tìm....^#(^

shop68.us

GÂY DỰNG
hic, bác nào cho em bít cụ thể những topic nào được gọi là topic được tính bài (em đọc nội quy 2 lần rồi mà chưa tìm ra, sorry lắm lắm)

tuanibt

Siêu dự bị
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Những topic sẽ không được tính bài viết khi post:

1: TƯ VẤN CHỌN MUA LAPTOP - NETBOOK
2: TƯ VẤN LỰA CHỌN CÁC LOẠI THIẾT BỊ KHÁC
3: TƯ VẤN TIÊU DÙNG
4: CỘNG ĐỒNG - XÃ HỘI
5: Toàn bộ chỉ mục: MUA / BÁN - RAO VẶT

thailamour

GÂY DỰNG
cho em hỏi cái Dự Bị lên Chính Thức này là Tự Động đúng ko nhỉ?

Mà sao của em lại là Dự Bị *** hả các bác??

Xin lỗi em đã đọc lại nội quy, 50 bài post và 90 ngày gọi là dự bị ***

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.