Sao Vista home premium của em cài photoshop cs3 ko được?

ilovemyphone

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
8 Tháng mười 2007 lúc 14:51
Em ra ngoài tiệm mua cái dĩa photo shop cs3 về cài. sau khi chép qua ổ cứng thì bắt đầu cài nó chạy xong rồi thì nó báo là chỉ có install được cái share component còn photo shop cs3 thì ko install được vì có vấn đề. mà em đem qua bên xp cài cũng bị như vậy luôn. có huynh nào biết thì chỉ em với?

8 Tháng mười 2007 lúc 20:18
...Em ra ngoài tiệm mua cái dĩa photo shop cs3 về cài.
Phần mềm này giá 7 hoặc 8 ngàn đồng (bẻ khóa) có thể Vista home premium không nhận (phỏng đoán).

Còn với Win XP thì được (chắc chắn). Anh có thể nhờ cửa hàng bán đĩa hướng dẫn cách cài đặt. Nội quy diễn đàn HHVN không cho phép hướng dẫn, cài đặt các phần mềm "bẻ khóa".

8 Tháng mười 2007 lúc 20:27
Mình dùng Win Vista Home Premium ( Hiện tại đã nâng lên Vista Ultimate) vẫn cài CS3 bình thường , nhưng mình dùng CS3 bản xịn . Mình nghĩ chắc là do đĩa cài có vấn đề thôi. Chứ 1 số phần mềm nhỏ dùng crack cài vẫn được đấy thôi.

8 Tháng mười 2007 lúc 21:02
Chắc bác ấy Cr..k sai, em đang xài CS2 trên Vista bình thường.

Nhìn hình trên là bác hiể chứ. Em cài trước khi nâng lên Ultimate ( Cũng Home Premium như bác) Thấy cài ngon lành. Chắc do đĩa cài của bác có vấn đề thôi.:D

Nhân tiện bác Mod nào del hộ em cái bài trên kia với , lúc nãy mạng chuối thành ra post 2 bài. Không các bác lại bảo em spam cho em nghỉ mát vài ngày thì vui

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhớ tuổi thơ kinh khủng, ngày xưa xem phim nhớ lâu thế mà ko hiểu sao bây giờ xem phim toàn quên hoặc nhớ lộn nội dung các kiểu
Lazada Vietnam Master card on Monday