satellite U305 !!

Các thớt khác của titom
13 Tháng tám 2007 lúc 16:16
hi , mình là newbie , lần đầu tiên truy cập vào hhvn ...
mình đang sở hữu con U305 , có chút nhận xét về dòng satellite U305 : màn hình widescreen tuyệt đẹp , memory 2gb (bus 667) rất thích hợp với vista , hdd thì tới tận 160gb , graphic share 8-256mb , centrino duo 1.77 GHZ ... mình chưa từng thấy cái laptop nào chạy vista ngon hơn nó ... ko hề có chút lỗi or xung đột nào hết trong vòng 2 tuần qua ...

Nhưng có một vấn đề khá mệt : hiện tại ko hiểu sao hdd của mình đang phát ra tiếng kêu Rẹt rẹt ... big trouble !! hic ... mình chỉ mới dùng trong vòng 2 tuần thôi , lúc đầu do hdd chỉ có 1 partition thôi , nên mình dùng chương trình chia ra làm 4 ổ , kể từ đó nó bắt đầu xuất hiện âm thanh lạ đó ...
Có bạn nào biết cách khắc phục ko , chỉ giúp với ... hay ở việt nam có trung tâm bảo hành nào cua Toshiba ko , chỉ giúp mình với ...

15 Tháng tám 2007 lúc 14:29
... hay ở việt nam có trung tâm bảo hành nào cua Toshiba ko , chỉ giúp mình với ...
Chắc bác này mua ở "bển" rồi đây. Theo tôi biết thì đc tại 207/4 Nguyễn Văn Thủ, Phường Đakao, Q.1, TP.HCM (của cty FPT, lâu rồi ko biết có chuyển chổ khác ko nữa:D ), nhưng ko biết có BH cho các máy ko phải do cty FPT bán ra hay ko.
Chúc bác đi được việc:D

Lazada Vietnam Master card on Monday