satellite U305 !!

Các thớt khác của titom
13 Tháng tám 2007 lúc 16:16
hi , mình là newbie , lần đầu tiên truy cập vào hhvn ...
mình đang sở hữu con U305 , có chút nhận xét về dòng satellite U305 : màn hình widescreen tuyệt đẹp , memory 2gb (bus 667) rất thích hợp với vista , hdd thì tới tận 160gb , graphic share 8-256mb , centrino duo 1.77 GHZ ... mình chưa từng thấy cái laptop nào chạy vista ngon hơn nó ... ko hề có chút lỗi or xung đột nào hết trong vòng 2 tuần qua ...

Nhưng có một vấn đề khá mệt : hiện tại ko hiểu sao hdd của mình đang phát ra tiếng kêu Rẹt rẹt ... big trouble !! hic ... mình chỉ mới dùng trong vòng 2 tuần thôi , lúc đầu do hdd chỉ có 1 partition thôi , nên mình dùng chương trình chia ra làm 4 ổ , kể từ đó nó bắt đầu xuất hiện âm thanh lạ đó ...
Có bạn nào biết cách khắc phục ko , chỉ giúp với ... hay ở việt nam có trung tâm bảo hành nào cua Toshiba ko , chỉ giúp mình với ...

15 Tháng tám 2007 lúc 14:29
... hay ở việt nam có trung tâm bảo hành nào cua Toshiba ko , chỉ giúp mình với ...
Chắc bác này mua ở "bển" rồi đây. Theo tôi biết thì đc tại 207/4 Nguyễn Văn Thủ, Phường Đakao, Q.1, TP.HCM (của cty FPT, lâu rồi ko biết có chuyển chổ khác ko nữa:D ), nhưng ko biết có BH cho các máy ko phải do cty FPT bán ra hay ko.
Chúc bác đi được việc:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Nikon D4 đối thủ ngang sức ngang tài với Canon EOS 1D X

Mặc dù có kích cỡ và hình dáng khá giống với các model tiền nhiệm, nhưng Nikon D4 được trang bị một cảm bi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday