SBSH Clock 0.91 Theo dõi thời gian Thế giới miễn phí

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng tám 2007 lúc 18:35
Vừa qua SBSH đã cung cấp một phần mềm hoàn toàn miễn phí giúp bạn theo dõi kiểm tra thời gian từng quốc gia trên Thế giới với nhiều chức năng khá hấp dẫn so với giá trị miễn phí của nó mang lại.

Đây là phiên bản 0.91 mới ra đời, có lẽ trong thời gian tới SBSH sẽ nâng cấp phát triển để có thêm nhiều chức năng hơn nữa giúp bạn quản lý thời gian, đặt hẹn giờ, tích hợp trên các sản phẩm PocketBreeze, iLauncher, MyList..một cách tốt hơn.

Phần mềm này hỗ trợ hoàn toàn hỗ trợ WM6

Chức năng chính
  • Cung cấp khả năng quản lý các thời gian từng quốc gia trên thẻ TAB
  • Cho phép theo dõi thời gian hiển thị ngày và đêm trên bản đồ
  • Hỗ trợ Today Screen Plugin với 4 khu vực được lựa chọn
  • Đặt chế độ thời gian nơi mình đang ở là Home
  • Hỗ trợ bàn phím
  • Hỗ trợ hiển thị thời gian đơn của khu vực trên Today screen
  • Hỗ trợ Windows Mobile 6
  • Hỗ trợ màn hình VGA
  • Cho phép thay đổi Skin
  • Hiển thị tốt transparency theo chủ đề Today Theme

Bạn có thể xem thông tin chi tiết và tải phần mềm tại đây

nhatha

GS CÙI BẮP
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng tám 2007 lúc 08:26
Bác maianhtungsten có biết phần mềm nào cho phép đặt lịch hẹn ( dễ dàng, nhiều lần : vd nhắc SN chẳng hạn. và vó cả vừng nữa) cho em với thanks
cái đó thì xài Pocket brezee đi bác,hoặc là Diary cũng được mà.......có tất cả những chức năng bác yêu cầu đó.

tndp

gà con iPhone
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng tám 2007 lúc 09:02
Bác maianhtungsten có biết phần mềm nào cho phép đặt lịch hẹn ( dễ dàng, nhiều lần : vd nhắc SN chẳng hạn. và vó cả vừng nữa) cho em với thanks
bác có thể xài cái calendar của bác Bill có sẵn trong máy luốn ấy, nhưng mà có điều nó báo sinh nhật bác đã lưu trong contatc vào giờ hơi bị ác 23:45 trước ngày SN 1 ngày :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Trong khi Uber đã thay đổi cách nhìn nhận của mọi người về việc tham gia giao thông trên đường, họ cũng đã thay đổi cách nhiều người xay xỉn tìm kiếm đường về nhà trong đêm tối. Vừa mới đây thôi, Uber đã ...
Lazada Vietnam Master card on Monday