SD Card HP Compaq NC6000

Các thớt khác của baokhi

tuthang

Thành viên mới - DỰ BỊ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng mười hai 2007 lúc 21:31
Con HP NC6000 của em từ ngày mua về mà không thể nào xài được đầu đọc thẻ nhớ, thế mới đau, mặc dù khi lắp thẻ nhớ vào máy vẫn báo nhận mà khi mở My Computer lên không nhìn thấy đâu cả, các bác giúp em với....:confused: :confused: :confused:
Cái này đâu phải driver cho SD card bác :D
Em nhớ là nó dùng chíp texas gì đó, bác kiểm tra lại kỹ và down driver cho nó đi

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười hai 2007 lúc 16:06
Con HP NC6000 của em từ ngày mua về mà không thể nào xài được đầu đọc thẻ nhớ, thế mới đau, mặc dù khi lắp thẻ nhớ vào máy vẫn báo nhận mà khi mở My Computer lên không nhìn thấy đâu cả, các bác giúp em với....:confused: :confused: :confused:
Bạn ở Hà Nội thì mang máy qua mình làm giúp cho .
đt 0946112725

14 Tháng mười hai 2007 lúc 04:06
bác đã thử với thẻ nhớ khác chưa vậy, nếu thử rùi thì down driver mới nhất trên trang chủ hp chưa, nếu chưa có thì đây
ftp://ftp.hp.com/pub/softpaq/sp27501-28000/sp27957.exe
(add vào chương trình down mà down nha)

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn MÁY TÍNH - LAPTOP 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các anh @Lam Sơn @syhuy1977 ;
Em chân thành xin lỗi các anh và diễn đàn. Em có nick là "atieu87", vừa rồi em có đăng 2 bài đấu giá giày và 1 bài đấu giá điện thoại. Không hiểu sao trong đầu em nghĩ được đăn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday