SD và CF của hx4700

Nhân Hòa

(^_^)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng bảy 2007 lúc 15:00
Các bạn cho hỏi con hx4700 có sử dụng cùng lúc card SD và card CF dc ko, hay là chỉ dùng đồng thời 1 trong 2 loại, support tối đa dc bao nhiêu GB. Thanks !!!
Dùng đồng thời cả CF và SD bình thường.
Còn dung lượng tối đa thì đã từng xài 4GB OK. Ko có thẻ lớn hơn để xài nên ko biết.

honeyz

KỸ SƯ
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng bảy 2007 lúc 15:38
SD có thể xài 4G, CF xài 8G ok hết, xài đồng thời dc lun

nguyenhainam

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng sáu 2009 lúc 22:53
cái CF thì ko biết, nhưng cái SD thì dám khảng định là gắn được thẻ 8GB micro SDHC qua adapter ( còn thẻ 16G thì hẻm biết ) cái này gắn cho con hp của anh quang nguahoangvn nên chắc chắn là ok

3 Tháng sáu 2009 lúc 21:23
hx4700 ko đọc được SDHC bác ạ, cái này là giới hạn phần cứng :)
Mình cũng nghĩ vậy, vì hx 4700 ra đời từ 2004, lúc đó chỉ có định dạng SD mà chưa có SDHC.

cái CF thì ko biết, nhưng cái SD thì dám khảng định là gắn được thẻ 8GB micro SDHC qua adapter ( còn thẻ 16G thì hẻm biết ) cái này gắn cho con hp của anh quang nguahoangvn nên chắc chắn là ok
Của bác đây, "hx4700 SDHC Patch" cái này giải nén và copy thay thế các file có trong thư mục Windows và khởi động lại máy.
Để mình thử lại và reply sau nhé.

@all: Thank!

Bài viết cần bạn xem thêm

Cùng chia sẻ để anh em bớt bị áp bức. Các bác lựa chọn đơn vị vận chuyển nào? Lý do lựa chọn (nhanh, uy tín, nhân viên xinh, rẻ, gần nhà,...). Riêng e là e thấy tụi Viettel Post làm ăn ứ có chuyên nghiệp rồi đó. ...
Lazada Vietnam Master card on Monday