SDHC-Giúp PPC đọc thẻ nhớ dung lượng cao 4G-8G!

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng hai 2008 lúc 12:37
- Bạn có nhiều tài liệu các loại cần lưu trữ trên PPC? Bạn phải mua thẻ có dung lượng cao để dùng nhưng PPC của bạn lại chỉ hỗ trợ thẻ nhớ 256M, 512M hoặc tối đa là 1G? Giờ đây với SCDH thì chiếc PPC của bạn có thể dùng thẻ tới...8G!
- SDHC( SD Hight Capacity) phần mềm của LEPSYFOU là một phiên bản mới được viết trên nền tảng kỹ thuật của SDA 2.00. Phần mềm này giúp PPC của bạn có thể sử dụng SD với dung lượng cao hơn thẻ mặc định cho máy! Từ đó, bạn sẽ không còn lo ngại vì thẻ nhớ quá nhỏ mà lượng thông tin dự trữ thì quá lớn. Điều này giúp bạn có thể lưu trữ hầu hết những tài liệu cần thiết, phim ảnh, ca nhạc...trên chiếc thẻ của mình!
- Phần mềm miễn phí hỗ trợ WM5, WM6 .
Download View attachment 9247

Bạn hãy thử xem!

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng hai 2008 lúc 19:36
cái driver này hồi trước em có dùng ở mấy bản rom mới cho UNI ,nó có tích hợp sẵn trong đó,nhưung bị 1 cái bug nhỏ là chỉ dùng tốt với thẻ có dung lượng lớn,còn với thẻ 1gb trờ xuống thì bị lỗi,khi tắt máy đi,nhấn power lại thì không đọc dc,phải rút ra cắm lại
Không biết bản này đã cải thiện được chưa nũa :)

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng hai 2008 lúc 20:46
cái driver này hồi trước em có dùng ở mấy bản rom mới cho UNI ,nó có tích hợp sẵn trong đó,nhưung bị 1 cái bug nhỏ là chỉ dùng tốt với thẻ có dung lượng lớn,còn với thẻ 1gb trờ xuống thì bị lỗi,khi tắt máy đi,nhấn power lại thì không đọc dc,phải rút ra cắm lại
Không biết bản này đã cải thiện được chưa nũa :)
lỗi này đã được fix bằng chỉnh Reg! Nhưng hạn chế là một số dòng máy không dùng đựơc hoặc vẫn gặp lỗi với driver này, chẳng hạn nhét thẻ 8G nhưng máy chỉ báo có 4G...

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
17 Tháng hai 2008 lúc 23:41
Dùng như vậy có ảnh hưởng gì đến máy không? vì nguyên gốc phần cứng đâu hỗ trợ đến thế

Bài viết cần bạn xem thêm

Cộng đồng AI Challenge - bước tiến mới cho trí tuệ nhân tạo VN
Cộng đồng AI đã gắn kết với nhau bằng những nền tảng chia sẻ, thi đấu. Đây là bước đi nhỏ nhưng là điểm sáng để tạo ra những thành tựu lớn về trí tuệ nhân tạo trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday