sẽ có iphone nano và iphone shuffe ?, có hình ko phải fake

duynguyen1711

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng một 2007 lúc 22:23
cái này là thông tin đó bác à, ko phải photo shop đâu

tuongnhuoctran

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng một 2007 lúc 22:54
em không tin được ^0^. Mấy cái hình này thì photoshop làm được cả mà. Nếu có thật thì trên site Apple phải có thông tin đầu tiên rồi. Chả việc gì mà Apple phải dấu sản phẩm cả đặc biệt là khi hình ảnh kia đã có trênn mạng

duynguyen1711

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng một 2007 lúc 01:19
máy huynh oi , cái này em chỉ biết lấy trên mạng về hầu các huynh thôi à!!!!!! chứ em đâu có biết nó thật hay giả , hạ hồi phân giải các huynh nhé

duynguyen1711

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng một 2007 lúc 11:05
thông tin từ apple sao lại từ website khác ?
xin lỗi bác , mình thấy cái website nó nói như thế thì mình bê nguyên văn vào để cho các bác xem , còn cái vụ sẽ ra hay không thì hậu xét , các bác cứ ép uổng em hoài thế thì lần sao sao em dám updates thông tin mới đây :((

tuongnhuoctran

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng một 2007 lúc 02:34
Hì, thì bác đưa thông tin để mọi người thảo luận mà. Thảo luận về việc thông tin này đúng hay sai cũng là thảo luận đấy thôi, nào ai dám trách bác được. Vẫn mong bác tiếp tục update thông tin để mọi người có thêm thông tin mà tranh luận ^0^. Thân

Bài viết cần bạn xem thêm

Cộng đồng AI Challenge - bước tiến mới cho trí tuệ nhân tạo VN
Cộng đồng AI đã gắn kết với nhau bằng những nền tảng chia sẻ, thi đấu. Đây là bước đi nhỏ nhưng là điểm sáng để tạo ra những thành tựu lớn về trí tuệ nhân tạo trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday