CHIA SẺ SE X10 hay Motorola XT720, các bác tư vấn cho em?

phuonganhdp

NHẬP HỘI
TÌnh hình là em có khoảng 10tr, muốn mua 1 em Android chơi, xem qua các máy thì chốt lại đc 2 em này, nay chả có kinh nghiệm j` nên rất mong các đại huynh tư vấn cho em để nên chọn con nào cho chuẩn nhất, bác nào đã dùng 1 trong 2 em này thì xin cho em ý kiến để em có thể so sánh, nói chung là cảm nhận của các bác thì ưu là j mà nhược ra sao, em xin gửi lời cảm ơn chân thành tới các bác.

vietjuve

GÂY DỰNG
Chưa dùng Moto nhưng theo mình thì nên sài X10. Dùng rất tuyệt khi bạn nghe nhạc và giải trí

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
đợt trước em cũng lăn tăn giữa 2 chú này
nhưng cuối cùng mua XT720 vì nhìn thích hơn và chắc chắn hơn X10
còn nói về HDH thì cũng như nhau cả, 1.6 với 2.1 thì cũng...thế, vì e chỉ check mail với dùng bình thường, ko cao siêu chui vào terminal làm j cả :)

nobita_

GÂY DỰNG
e voice 1 phiếu cho x10 vì màn hình to đẹp hơn, media giải trí tốt hơn với lại bây giờ dùng máy trượt lên hết thời rồi.

dane1507

GÂY DỰNG
vote 1 vé cho X10...sắp ra Android 2.1 rồi.....tối ưu phần cứng của X10

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
e voice 1 phiếu cho x10 vì màn hình to đẹp hơn, media giải trí tốt hơn với lại bây giờ dùng máy trượt lên hết thời rồi.

ây
XT720 là candy bar mà bác ơi :D, còn Milestone đời đầu mới là slider bác ạ :D

luckyluke_pfiev

GÂY DỰNG
X10 thì multimedia khỏi chê. Nhưng em ghét cái pin của nó vô cùng. Ngày sạc 2-3 lần nếu lướt web nhiều. Cầm em X10 nâng như nâng trứng nhiều khi cũng mệt.

a_ccct

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Một điểm cộng cho SE X10 là trong vòng tuần tới bạn sẽ được update lên FW 2.1 official rồi :D.
Tuy nhiên, ngày trước mình băn khoăn X10 và MS thì cuối cùng mình đã chọn MS

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.