[HCMC] Seiko SCVS013 blue spark

Các thớt khác của Nguyễn Thành Tâm Lịch sử giao dịch của Nguyễn Thành Tâm (0)

pham_dang

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Giá này phải bán thêm 1-2 năm nữa mới bay. Thấy mấy ng bán 6,5-7,5 thôi b ơi. Góp ý chân thành
giá bác nói là cho chiếc mặt đen SCVS015. Em vừa bán 2 chiếc SCVS013 đầu 8trX. Chân thành mà nói người có đam mê họ chốt nhanh lắm, cho nên bác chủ cứ bình tĩnh mà bán nhé, giá bác em thấy hợp lý.

Nguyễn Thành Tâm

NHẬP HỘI
Giá này phải bán thêm 1-2 năm nữa mới bay. Thấy mấy ng bán 6,5-7,5 thôi b ơi. Góp ý chân thành
Cám ơn bác nhưng Bluespark 013 mà giá 6.x thì phải xem xét rồi.

giá bác nói là cho chiếc mặt đen SCVS015. Em vừa bán 2 chiếc SCVS013 đầu 8trX. Chân thành mà nói người có đam mê họ chốt nhanh lắm, cho nên bác chủ cứ bình tĩnh mà bán nhé, giá bác em thấy hợp lý.
Em không hạ nữa đâu bác, giá 8.8 đã bao gồm đồng hồ, khoá zin, dây zin rồi. Không bay thì cứ đeo thôi ạ:cool:

lvphong

NHẬP HỘI
2 chiếc của bác đẹp đặc biệt chiếc giá đó đi âu cũng hợp lý.

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình hình là thị trường chứng khoán đã đạp anh em thời 2008-2010. Không biết có ai ở HHVN còn tham gia khoong? Có thể chia sẻ, trao đổi, giúp đỡ và kiếm tiền trong thị trường thời gian tiếp theo từ 2020. Vì thấy có vẻ ấm trở lại rồi. ...