Sennheiser PX200 tại Hà Nội, em có nên mua?

14 Tháng tám 2007 lúc 13:45
Em tìm bao lâu mà ko được chỗ nào bán tai Sennheiser, vừa nãy thấy 1 cửa hàng ở Hà Nội (em ko dám post link site lên vì sợ các bác admin tưởng quảng cáo lại xóa mất bài của em) có bán con Sennheiser PX200 đẹp mê hồn mà thấy đề price là 45$ (720.000VND). Vậy theo các bác đây đã phải là hàng zin chưa? Em có nên mua ko nhỉ?

14 Tháng tám 2007 lúc 15:06
Em tìm bao lâu mà ko được chỗ nào bán tai Sennheiser, vừa nãy thấy 1 cửa hàng ở Hà Nội (em ko dám post link site lên vì sợ các bác admin tưởng quảng cáo lại xóa mất bài của em) có bán con Sennheiser PX200 đẹp mê hồn mà thấy đề price là 45$ (720.000VND). Vậy theo các bác đây đã phải là hàng zin chưa? Em có nên mua ko nhỉ?
Con này có gì mờ bác khen đẹp !!!
>>>>> Nếu hàng hãng BH 2 năm đầy đủ giấy tờ giá đó OK .... chỉ e hàng FAKE thì oan gia lắm <<<<<<

14 Tháng tám 2007 lúc 21:06
Con này trên Amazon cũng bán 45$. Tầm giá thì là tương đương rồi -> có thể là hàng thật. Chỉ có đen gặp ông nào hàng giả hét giá bằng hàng thật thì mới tèo thôi.

Bây giờ con này rẻ nhiều rồi đấy, hồi xưa khi con này mới ra tôi đã phải mua nó mất 70€ đấy, tức là đắt gấp đôi bây giờ.

Cũng may mình mua hàng chưa bao giờ phải lo ngại vấn đề này, không cũng tức ra phết đấy chứ nhỉ :D

14 Tháng tám 2007 lúc 23:23
Lúc nãy em ra cửa hàng đó, Ku bán hàng bảo nó là hàng của người nhà xách tay từ bên Đức về, có mỗi một con đấy thôi. Nhưng lại chần chừ ko muốn bán vì tiếc. Chắc là hàng thật. Kiểu này chắc khó mua rồi. Có bác nào biết đại lý chính hãng của Sennheiser ở HN ko, em đến đó mua cho chắc ăn.

15 Tháng tám 2007 lúc 02:48
Lúc nãy em ra cửa hàng đó, Ku bán hàng bảo nó là hàng của người nhà xách tay từ bên Đức về, có mỗi một con đấy thôi. Nhưng lại chần chừ ko muốn bán vì tiếc. Chắc là hàng thật. Kiểu này chắc khó mua rồi. Có bác nào biết đại lý chính hãng của Sennheiser ở HN ko, em đến đó mua cho chắc ăn.
Trời ơi, xách tay ở Đức về thì có gì đâu mà tiếc! Cứ như là vàng mười ấy. Con này ở bên Đức vất đầy trên các móc treo hàng, thích thì lượm, không thích thì thôi.

Nếu bác muốn an tâm, cách tốt nhất là đặt trực tiếp trên Amazon.com đấy. Ở đây hàng đảm bảo 100%, không có gì phải lăn tăn cả. Cùng lắm mất thêm 15-20$ tiền ship nữa chứ mấy.

15 Tháng tám 2007 lúc 09:09
Cách đây khoảng 1 tuần thấy bên azshop.net có nhập về vài con PX200( màu trắng) full box. Cửa hàng này bán đồ khá uy tín ở HN, cam kết bảo đảm hàng xịn trong suốt thời gian sử dụng, ko xịn trả lại tiền. Giá hình như khoảng 1tr đó. Bác có thể tìm hiểu thêm ;). Mà jờ này nghi hết hàng wá :D
Con px200 này thiệt sự e ko hứng thú với nó, hồi xưa có 1 con xịn khui từ N91 ra ko thíc nên bán rẻ cho 1 bác trên này rùi :mad:

15 Tháng tám 2007 lúc 10:01

Ở HN có người bán con HD414 này chỉ có 500K, đúng hàng chính hãng xịn. Theo đánh giá riêng thì con HD414 nghe hay hơn PX200 (Em đã nghe qua cả 2 con).

Bài viết cần bạn xem thêm

Theo các bác Việt Nam sẽ thắng mấy 0 ah.
Em dự lượt đi và về là 4-2.
Ace cbi tinh thần đi bão thôi.
Lazada Vietnam Master card on Monday