Setting O2 mini chay bậy !!!

khoailangsung0

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái O2mini của Tui sao kỳ wá, tui vào:

- Start/setting/system rồi tab vào addringtone,hoặc tab bluetooth, hoặc tab clock alarm, button lock...hoặc vào permanent save thì nó đều hiện ra bảng backlight .
Xin các Bro giúp đở dùm.... Thank s!!!!

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đúng rồi, con này của em ngày trước cũng bị thế, ngày xưa em hỏi mà cũng không thấy bác nào trả lời vụ này.

Kinh nghiệm: bác hãy cài một soft nào đó rồi soft-reset lại máy thì tự nhiên hiện tượng này biến mất. Con của em tự nhiên bây giờ lại ngon rồi đấy.

khoailangsung0

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có lúc soft-reset thì hết bệnh, mừng quá !!!! rồi lại bị bệnh trở lại liền hôm sau ??? Đau khổ , không tìm cách trị dứt được !!!!! HELP ME !!!!!

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn thử align lại screen 1 cách hoàn chỉnh rồi soft reset đi, công nhận bệnh này khó chữa thiệt, có thể do kết cấu màn hình của từng loại. Như của em hồi trước dùng thì Align Screen + SR là ok.

vdtducthuan

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
còn không thì thử Hard reset lại xem. giữ power+ chọt nút reset thử xem tình hình có khá hơn không !!

vinhrocker

Rock is deader than dead
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác gỡ Pocket Plus ra là xong ngay í mà, lần trước mình bị y chang vậy :)
Nếu muốn sử dụng Pocket Plus thì bản 2.5 là ok đó, không bị tình trạng như vậy

khoailangsung0

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
đã align, softreset,hardreset rồi, chưa gỡ bỏ Pocket plus, để thử xem, THANKS !!

khoailangsung0

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
được rồi !!!!! Cám ơn Vinhrocker nhiều lắm !!! bái phục, bái phục !!!!!!

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Máy của tớ ngày xưa cũng bị vậy mà có cài Pocket Plus đâu, trong trường hợp đó phải romove cái gì bây giờ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...