SG - Cần tìm nơi sửa HP6315 - Sơn vỏ Exec.

saodo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng một 2007 lúc 22:31
1.Mình cần tìm nơi sửa con HP 6315 giúp người bạn. Hiện trạng như sau: Không lên màn hình dù đã cắm sạc. Màn hình có 1 vết trắng nằm vắt ngang.

Các bác biết chỗ nào trong SG có thể sửa được thì chỉ giúp với.

2. Có 1 con Exec bị trầy vò hơi nhiều, mình đang muốn làm lại cho đẹp tí nhưng không biết chỗ nào SG làm uy tín, giá cả ra sao, đã search nhưng không có thông tin rõ ràng lắm. Các bác giúp với.

Saodo@

xlive

~Live
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng một 2007 lúc 12:50
Con O2 của bác muốn sơn sửa lại cho độc hay là muốn thay áo mới cho em nó thế. Muốn sơn sửa chế lại cho ko dụng hàng thì gặp bác Catwomen bên diễn đàn www.sl4x.com or 5s.com này http://www.5giay.com/index.php?showtopic=48711&hl=sl45

Hp 6315 của bạn còn bảo hành thì đem đến trung tâm của Hp nguoi ta đổi cho cái khác Hình như HP bảo hành toàn cầu thi phải. Kô thì cứ đợi xem có bác nào trên diễn đàn này trị dc kô. Hết cách thì đấu giá hiến tạng cho mấy anh em Handheld.com dùng hp63xx nào cần cho nó vui. Bác bán cái máy hư này ngoài của hàng thì nguoi ta tra bác cái giá kô bằng cái giá thay 1 cái màn hình cho hp63xx đâu.
Chúc bác mau chữa dc cái bênh cho em no

Born2loveU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng hai 2007 lúc 21:31
Con O2 của bác muốn sơn sửa lại cho độc hay là muốn thay áo mới cho em nó thế. Muốn sơn sửa chế lại cho ko dụng hàng thì gặp bác Catwomen bên diễn đàn www.sl4x.com or 5s.com này http://www.5giay.com/index.php?showtopic=48711&hl=sl45

Hp 6315 của bạn còn bảo hành thì đem đến trung tâm của Hp nguoi ta đổi cho cái khác Hình như HP bảo hành toàn cầu thi phải. Kô thì cứ đợi xem có bác nào trên diễn đàn này trị dc kô. Hết cách thì đấu giá hiến tạng cho mấy anh em Handheld.com dùng hp63xx nào cần cho nó vui. Bác bán cái máy hư này ngoài của hàng thì nguoi ta tra bác cái giá kô bằng cái giá thay 1 cái màn hình cho hp63xx đâu.
Chúc bác mau chữa dc cái bênh cho em no
Cảm ơn pác nhiều ! May quá, Exec của em cũng bị xước nhiều lắm, mấy lần tìm mua vỏ Exec mà không được. Có lẽ phải nhờ bác Wildcat đem vô SG để trang trí hoặc sơn lại theo chỉ dẫn của pác thôi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nước vào vi sai cầu trước có thể khiến hư hỏng các bộ phận bên trong, mức độ nặng phải thay thế với mức tiền hàng trăm triệu đồng.

Chiều ngày 10/8 tại garage ôtô trên đường Hoàng Quốc Việt (Quận 7, TP HCM), một chủ sở hữu xe M ...
Lazada Vietnam Master card on Monday