SG chỗ nào bán PPC uy tín vậy các bác

Các thớt khác của BlackMN

BlackMN

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng mười hai 2006 lúc 22:59
Mình định mua một con HP nhưng hàng 2nd khó kiếm quá nên định mua new ,các bác biết tiệm nào ở SG,trang web nào có giới thiệu+ giá các model của HP ko chỉ mình với ,thanks rất nhiều .Àh mình định mua HP các model tầm dưới 3tr ( nghèo mà) như 3715, 2210 hay 1955 gì đó ko biết mấy model này bây giờ còn sản xuất ( tức là có hàng new) ko các bác
Thanks đã đọc:)

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng mười hai 2006 lúc 23:08
Mình định mua một con HP nhưng hàng 2nd khó kiếm quá nên định mua new ,các bác biết tiệm nào ở SG,trang web nào có giới thiệu+ giá các model của HP ko chỉ mình với ,thanks rất nhiều .Àh mình định mua HP các model tầm dưới 3tr ( nghèo mà) như 3715, 2210 hay 1955 gì đó ko biết mấy model này bây giờ còn sản xuất ( tức là có hàng new) ko các bác
Thanks đã đọc:)
3T thì kô có hàng mới đâu bác à- vả lại 3 con trên thì hi vọng có 1955 là còn new xách tay.
Lần đầu tiên dùng pocket thì nên lấy con 2210. Con đó chạy chuẩn nhất trong pocket 2003, và khuyên bạn mua Hp kô nên dùng những hãng khác.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cách đây 2-3 hôm em có lập thread “giảm giá cực sock vài mẫu đồng hồ” ở box mua bán đồng hồ và phụ kiện và hôm nay vào ko thấy thread đó đâu nữa, có lẽ bị mod xoá. Cho em hỏi vì sao xoá bài viết đó của em ạ! Em cảm ơn! ...
Lazada Vietnam Master card on Monday