sharp 903 lại bị điên bà con ơi

6 Tháng sáu 2007 lúc 21:40
dạo này sao cứ có ai gọi tới thì nó tự cúp nguồn,anh em nào giải quyết dùm và còn cái vụ là cắm cục sạc vô lúc thì sạc được,lúc ko sạc được,anh em giúp dùm thằng em đi,bực muốn chết luôn

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng sáu 2007 lúc 00:45
chạy lại phần mền là ok thôi còn cái sạc thì xem lại có bị đứt dây bên trong không mua lại cái sạc của panasonic là ok hoặc kiếm lại sạc jin mà mua

HoneyLove

Về vườn chăn vịt,nuôi gà.
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng sáu 2007 lúc 19:46
E đang định mua con này cho bà chị, con này dùng đc ko anh? Chất lượng nghe nhạc thế nào ạ?? CHụp ảnh thì bít rồi vì đã nghe danh em nó từ lâu.

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng sáu 2007 lúc 21:36
chụp ảnh : rất đẹp nhưng thao tác chậm. thời gian lưu file rất lâu :( nên tg chụp liên tiếp hơi bị lâu lun ... cái này bực gần chết
chụp tối thì flash coi như vất, để nháy nháy cho dzui khi nhận cuộc gọi thôi. (flash thì K800 vô địch, hehe)

nghe nhạc khá nhưng em ko xài, vì âm lượng nhỏ quá.

chạy khá ổn định nếu đã chạy lại firmware mới, còn không rất hay lỗi này lỗi nọ :D

nói chung xài ổn, giá tốt, đẹp. chạy firmware có mí đồng í mà

HoneyLove

Về vườn chăn vịt,nuôi gà.
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng sáu 2007 lúc 22:57
chụp ảnh : rất đẹp nhưng thao tác chậm. thời gian lưu file rất lâu :( nên tg chụp liên tiếp hơi bị lâu lun ... cái này bực gần chết
chụp tối thì flash coi như vất, để nháy nháy cho dzui khi nhận cuộc gọi thôi. (flash thì K800 vô địch, hehe)

nghe nhạc khá nhưng em ko xài, vì âm lượng nhỏ quá.

chạy khá ổn định nếu đã chạy lại firmware mới, còn không rất hay lỗi này lỗi nọ :D

nói chung xài ổn, giá tốt, đẹp. chạy firmware có mí đồng í mà
Cám ơn bác Chích (xì ke??!! :D) nhé, review thế là ổn quá rồi, time lưu hình lâu hơi căng nếu ko có chân, chụp hình nhòe là cái chắc vì bà chị e bị run tay, còn nghe nhạc nhỏ quá thì í ẹ rồi, nghe với tai ear-in có cải thiện tý vô lum nào ko nhỉ?

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng sáu 2007 lúc 11:39
in ear cũng thế, nghe cũng ko đủ phê
nó lấy hình nhanh, không sao, nhưng lúc nó lưu thì lâu lắm. lúc đó cầm máy quơ thế nào cũng dc mà, ko sợ nhòa đâu.

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng sáu 2007 lúc 13:17
cứ đi ra tiệm họ có đủ firmware cho nó. nó có gì cứ đem ra tiệm nhưng bạn đang ở SG hay HN mình chỉ cho

Bài viết cần bạn xem thêm

Nikon D4 đối thủ ngang sức ngang tài với Canon EOS 1D X

Mặc dù có kích cỡ và hình dáng khá giống với các model tiền nhiệm, nhưng Nikon D4 được trang bị một cảm bi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday