CHIA SẺ Shock HN đã xuất hiện Bold 9000 đục lỗ anh em cảnh giác

Vinh Nguyen

GÂY DỰNG
Theo như màu của board và tem imei đuợc bo góc thì cái main này là main Trung Quốc 100%! Hàng này không đục lỗ cũng chết lên chết xuống rồi! :(

toke

GÂY DỰNG
bó tay luôn, trông thật là kinh, thảo nào giờ em xuống giá nhanh thế. Đến giờ vẫn thấy Bold 9000 đẹp nhất trong các dòng hiện có của BB.

chjska123

GÂY DỰNG
Phải công nhận bác thợ nào đi dây còn bold này đúng là 1 cao thủ trong mạch điện tử, bái phục bái phục!

nameless_vnn03

HHVN Uy tín!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em đang dùng con AT&T. Sau vụ này em về quyết định mở luôn ruột máy ra xem tình trạng mới được. :D. Hix hix

wbang

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
mình đang định mua e này nhưng thấy những hình ảnh này thì chắc phải suy nghĩ lại rồi. mình thấy Bold cũng không nổi trội lắm về chức năng.... chỉ được cái nam tính thôi. sao không thấy diễn đàn nào đánh giá về hiệu năng của nó nhỉ, chẳng hạn như tốc độ của trình duyệt web, tốc độ vào web qua edge hay 3G thế nào? có nhanh bằng Nokia X6 ko?

NguyenDiep77

GÂY DỰNG
Mình thấy kỹ thuật câu dây của bro này như vậy là ... khá tồi.
Kỹ thuật của TQ ko thể tệ thế được. Câu dây đục lỗ, cái thời đó hình như đã qua lâu rồi.
Quan điểm cá nhân thôi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...