shure E2.............?

culoc2002

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
24 Tháng hai 2007 lúc 22:59
Nếu đúng hàng Mexico thì hiếm lắm mấy bác ạ. Nhưng mà mua được hàng Mexico thì tuyệt.ở mình chỉ thấy hàng China.

25 Tháng hai 2007 lúc 13:49
uwhm nếu hàng thật thì chỉ cho em với :D chứ shure em thấy toàn hơn 1 quả mà sao rẻ thế :-/

tuan81gt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng hai 2007 lúc 15:04
uwhm nếu hàng thật thì chỉ cho em với :D chứ shure em thấy toàn hơn 1 quả mà sao rẻ thế :-/
Để phân biệt được hàng nhái thì phải biết hàng thật:D
Ở HN bác có thể lên cửa hàng ở Hàng Bài đối diện Tràng Tiền Plaza để xem hàng thật:D(để ý phụ kiện). Vì khi bác mua mới tinh thì ít người cho thử lắm (kể cả cửa hàng).
Nếu hàng 2nd thì bác có thể hỏi xem ai có ko để mình thử (tất nhiên hàng xịn:D để biết). Nếu ko tìm được thì khi kiểm tra bác nên dùng loại máy nghe nhạc Sony để test. Phải test bằng nhạc hòa tấu (ghita) và nhạc ở chất lượng cao (320kbps). Tiếng ghita phải dày kể cả ở âm vực cao (nghe được tiếng rung của dây đàn). Âm trầm thấp (tiếng gẩy đàn Celo) phải khác với tiếng bass thấp (khác thể nào thì khó nói quá:eek: )

Bài viết cần bạn xem thêm

Chỉ để tham khảo thôi các bạn nhé...

Mua sắm, xem video, chơi trò chơi, trò chuyện v.v… là những ứng dụng ngày càng được sử dụng phổ biến trên điện thoại. Điều này đồng nghĩa với việc tình trạng mọi người phụ thuộc vào điện thoại đang trở nên nghiêm ...
Lazada Vietnam Master card on Monday