Shure giới thiệu tai nghe mới với giá cực hot “99USD”!

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng chín 2007 lúc 23:24
Trích nguồn từ vietquang.com.vn

Triển lãm IFA 2007 đang diễn ra tại Berlin, Đức (từ 31-8 đến 05-9) là một trong những triển lãm điện tử tiêu dùng lớn nhất thế giới cũng là nơi các nhà sản xuất thường chọn để “lauching” sản phẩm. Shure, nhà sản xuất các thiết bị âm thanh dành cho sân khấu và cá nhân hàng đầu cũng đã chọn IFA 2007 để ra mắt tai nghe in-ear SE110 mới với một mức giá rất dễ chịu (so với các sản phẩm trước đây của Shure). Với mức giá 99USD, giờ đây bạn đã có thể sở hữu một đôi tai nghe in-ear Shure cao cấp, sử dụng loa tai nghe cân bằng cho phép tái tạo âm thanh với tính trung thực cao, thiết kế đệm tai nghe giảm 90% tiếng ồn của môi trường ngoài. Hệ thống dây dẫn, jack kết nối, đệm tai nghe đều được sản xuất theo tiêu chuẩn khắt khe của Shure.

Theo thống kê, có đến hơn 55% người sử dụng iPod không hài lòng với chất lượng tai nghe tích hợp và đã chuyển sang nâng cấp sử dụng tai nghe in-ear hoặc tai nghe chất chất lượng cao hơn. Chắc chắn rằng, tai nghe Shure SE110 – 99USD sẽ trở thành một trong những tai nghe “hot” nhất trong thời gian sắp tới.

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng chín 2007 lúc 00:15
đồ nghề gì hả anh :eek: đẹp mà ^^
giá cũng cỡ E2c, đâu có rẻ đâu :D

6 Tháng chín 2007 lúc 08:37
Với mức giá 99USD, giờ đây bạn đã có thể sở hữu một đôi tai nghe in-ear Shure cao cấp, sử dụng loa tai nghe cân bằng cho phép tái tạo âm thanh với tính trung thực cao, thiết kế đệm tai nghe giảm 90% tiếng ồn của môi trường ngoài. Hệ thống dây dẫn, jack kết nối, đệm tai nghe đều được sản xuất theo tiêu chuẩn khắt khe của Shure.
Đặc điểm của những bài báo như thế này là nói mà coi như chẳng nói được cái gì hết. Bạn có thể thay chữ Shure bằng tên các nhà sx khác đều đúng cả.
Mà Shure với cái giá như vậy thì đi mua Creative EP630 về nghe có lẽ thích hơn :p

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng chín 2007 lúc 10:51
Đặc điểm của những bài báo như thế này là nói mà coi như chẳng nói được cái gì hết. Bạn có thể thay chữ Shure bằng tên các nhà sx khác đều đúng cả.
Mà Shure với cái giá như vậy thì đi mua Creative EP630 về nghe có lẽ thích hơn :p
Con này mới đem ra giới thiệu nên chưa có ai review được nó hết ;)

*Mấy loại in-ear như EP-630, CX300 đeo vào phải nhét thật sâu vào tai, sờ vào sợi dây nghe có tiếng sột sột như tai nghe bác sỹ ấy, nghe hay nhưng mệt tai lắm, khi ngủ phải nghe với trạng thái nằm thẳng người mới được. Chưa kể rái tai ai mà thuộc loại ướt, sau khi nhét vô xong lấy ra thì :eek:

*Em chỉ dám đeo loại clip-on thui, chứ in-ear mà nghe nhạc mạnh thì goodbye to my ears :D :D

typhubds

Tâm như thủy
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng chín 2007 lúc 12:28
*Mấy loại in-ear như EP-630, CX300 đeo vào phải nhét thật sâu vào tai, sờ vào sợi dây nghe có tiếng sột sột như tai nghe bác sỹ ấy, nghe hay nhưng mệt tai lắm, khi ngủ phải nghe với trạng thái nằm thẳng người mới được. Chưa kể rái tai ai mà thuộc loại ướt, sau khi nhét vô xong lấy ra thì :eek:
vậy con này ko bị các tình trạng trên huh bro :p
em thì vẫn mê inear vì chủ yếu nghe khi đi đường :)

jacksonvnn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng chín 2007 lúc 18:35
mình vừa chia tay 1 em tai nghe standard của ipod vì dạo gần đây nghe thấy chất lượng âm thanh xuông quá, ko hiểu vì tai nghe kém đi hay độ thẩm âm của tai mình tốt lên :D .
Quyết định lên đời 1 con in-ear tầm < 100us, xài được (tức là có review, và được đánh giá trên net). Qua tham khảo, có 3 con trong tầm lựa chọn EP630, MDR85sl, và CX300. Nhưng qua các bài review thì thấy thằng EP630 là yếu thế nhất, 2 thằng kia same same :D.
Quyết định cuối cùng khi mua: đã chọn em Sony MDR 85SL mà ko chọn CX300, vì CX300 trông đơn giản và ... ko đẹp bằng MDR85sl :D
Giờ đang nghe thử, cũng tạm ổn, ít ra là có tiếng bass/treble rõ ràng hơn cái tai nghe chuẩn của ipod. (tổng chi phí ~45us, chưa kể tiền tàu xe, chè nước,hehe).

Bài viết cần bạn xem thêm

Hôm nay mình được anh Ấy cho mình "giữ hộ cây bút". Trong đầu mình hiện lên những trang giấy trắng sẽ mình lắp đầy lên bởi những con chữ. Mình sẽ viết lại, vừa viết vừa soi mình trong đó. Để tiếp nối những con chữ và cả một tâm hồn mà mình đã bỏ quên ...
Lazada Vietnam Master card on Monday