Shure SE530PTH gặp vấn đề về vệ sinh tai nghe mong anh em giúp đỡ

tuanpro87

GÂY DỰNG
xin chào các anh em trong diễn đàn, tình hình của em bây giờ đang gay go quá mong các bác tư vấn giúp em với, chả là em có cái tai nghe Shure SE530PTH nhưng bị mất bộ vệ sinh tai nghe rồi, giờ sau 1 thời gian sử dụng nó có vẻ bị bẩn ở bên trong tai nghe rồi, híc, con này mà hỏng thì em chết mất, em có hỏi bên SVhouse nhưng họ không bán lẻ và cũng không có dịch vụ vệ sinh tai nghe hộ, híc, vậy mong các bác tư vấn cho em chỗ nào có thể cứu chữa con tai nghe này cho em với, em ở Hà Nội các bác nhé
em xin được cảm ơn các bác rất nhiều

maianhtuan

GÂY DỰNG
sặc ! cái này thì có gì đâu bác ! bác lấy tăm mà ngoáy bẩn ra rồi sau đấy lấy bông tăm mà lau qua lau lại cái màng đi ! tai của em toàn làm như thế ! cần gì phải dùng cái bộ làm sạch đó

teranguyen

NHẬP HỘI
Mình thấy trên trang này www.tainghevip.com có dạy cách vệ sinh tai nghe rất cặn kẽ. Cứ làm theo từng bước là ok. Bạn thử tham khảo nhé! Mình cũng thử làm theo để làm sạch cái tai nghe bluetooth IP của mình. Thấy ok lắm. Rất hữu ích. Nhưng nhớ là phải thật cẩn thận không thì hư uổng lắm..hix.hix..

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...