Sim mới mua bị công ty tài chính làm phiền.

Các thớt khác của Heo Mập
Sếp em cũng bị tình trạng này, khó cái là thuê bao trả sau, sim dùng chính chủ cũng đc hơn chục năm nay. Nó gọi đến phát khùng, bất kể ngày đêm, gọi tổng đài Mobiphone thì ú a ú ớ, cuối cùng phải tắt máy 1 thời gian gần 2 tháng.. Khiếp! :)

Heo Mập

Lười.
GẮN KẾT
Em chốt hạ là thay sim khác thôi, chịu hết nổi các bác ạ. Nó cứ nhằm trưa nó gọi mới bực, mà bà cụ ko quen để im lặng hay trước khi ngủ gạt chuông:((. Vừa chợp mắt lại nghe nhắc nợ.

tanthanh82

Share In Life
GÂY DỰNG
Em chốt hạ là thay sim khác thôi, chịu hết nổi các bác ạ. Nó cứ nhằm trưa nó gọi mới bực, mà bà cụ ko quen để im lặng hay trước khi ngủ gạt chuông:((. Vừa chợp mắt lại nghe nhắc nợ.
Sao b ko lắp vào máy phụ cho vui? Khi nó gọi thì b cứ ngồi tâm sự cho bớt buồn ah? Hoặc cứ hẹn: mai trả! Có khi quát nạt lấy le với lính lác cũng vui!! Hii

Heo Mập

Lười.
GẮN KẾT
Sao b ko lắp vào máy phụ cho vui? Khi nó gọi thì b cứ ngồi tâm sự cho bớt buồn ah? Hoặc cứ hẹn: mai trả! Có khi quát nạt lấy le với lính lác cũng vui!! Hii
Nó gọi auto , chứ nào có được gặp ai bác ui, muốn bắt máy chửi câu cho bõ tức còn không đc ấy bác ợ.

tanthanh82

Share In Life
GÂY DỰNG
Em cũng bị các bác FE gọi bất kể ngày đêm, có khi gây nhau ah! Sau add backlist chúng nó luôn, nói chuyện đàng hoàng thì nó còn gọi dài dài. Sau này bọn 090 mobifone cũng autocall luôn chứ ko thèm gởi sms rác nữao_O

không liên quan nhưng ở đây có bác nào biết cách tắt V-live vinaphone trên iphone 8 không ạ. Em làm theo hướng dẫn là vào hủy trong ứng dụng sim và gửi HUY gửi 9044 đều không được. Ngày nó nháy liên tục làm hao pin quá

Bài viết cần bạn xem thêm

App quản lý bán hàng miễn phí Sapo trên điện thoại đầy đủ tính năng cơ bản của 1 phần mềm quản lý bán hàng cho các anh chị em DMA thử nghiệm trước ạ. Một số tính năng có thể kể đến như:

- Bán hàng, tính tiền, quét mã vạch bằng camera, kết nối điện t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday