PHẦN MỀM SMART INBOX 1.0 = Khóa Inbox SMS + Tự động trả lời + Chận tin nhắn + Đặt chuông v.v..

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
casperonline said:
a/w: Cho tôi hỏi bác ngoài luồng 1 tẹo em cũng rất thích cái soft Dzodzo của bác nhưng ko hỉu sao ko thấy trên Han heo nữa. Lọ mò tìm ra bản 1.0 1600 quán, cài xong ko vấn đề gì. Nhưng ko tra cứu được bác ơi. "Không tìm thấy file dữ liệu của địa điểm/món ăn bạn đã chọn." Bác giúp tôi nhé.
thank alots.
Soft này khi cài bác cứ cài trực tiếp không cần dùng CabIstall đâu vì đường dẫn mặc định là chui vào thẻ nhớ rồi bác install vào thư mục khác là bó tay đấy nhé :D

DigitalWorld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tuần sau sẽ ra mắt Smart Inbox mới, new version và hoàn toàn khác so với Smart Inbox cũ, cùng với tính năng hỗ trợ Windows Mobile 2005. Mời các bạn theo dõi....
Smart Inbox - sẽ vẫn mãi là soft "nóng" cho những người yêu thích.
Thân ái,

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Rất hoan nghênh và ủng hộ bác Tuấn.

À mà có "chính sách" gì đặc biệt cho các Mods không bác nhỉ? :D:D:D

linhhong

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
Anh Tuấn ơi ! Mau lên anh em đang chờ bản mới của anh đó! Vì bây giờ anh em dùng W5.0 nhiều lắm! Mà phiên bản củ của anh thì bị lỗi khi chạy trên W5.0...

DigitalWorld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@nghiemhung: Mods thì lúc nào cũng được "chính sách đặc biệt" bác ạ :) chỉ sợ Mods chê thôi hì hì...Tôi sẽ tặng các Mods dùng miễn phí (các bác test dùm thì mình phải cảm ơn chứ).

(xin lỗi spam tí các bác nhé)

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hic, bác nhanh đi bác, dạo này dùng WM2005 chả có cái nào phù hợp và hay cả, mong chờ lắm bác ơi! bác cứ nói trước thế này tớ mất ăn mắt ngủ dấy! hic

XHuy

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thông tin mới thật vui... Hy vọng phiên bản mới của bác DW chạy nhanh hơn bản cũ và có nhiều cải tiến. Mấy cái soft dạng này cho WM5 hẻo quá, nên SI chắc chắn sẽ được đón nhận nồng nhiệt. :D

dai

IN ẤN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Smart Inbox thì tôi không dùng, nhưng Call Pro 2.0 mua của bác DW cách đây cả năm, giờ up lên WM2005 Tuma 1.3, cài lại chạy vưỡn tốt. Mỗi tội khởi động siêu lâu.

linhhong

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
em cũng vậy !!!!Chờ Bác Tuấn lâu ơi là lâu!!!Hay là Bác Chờ Đại Hội Đảng Lần X xong rồi Bác mới ra mắt sao?

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt