PHẦN MỀM SMART INBOX 1.0 = Khóa Inbox SMS + Tự động trả lời + Chận tin nhắn + Đặt chuông v.v..

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
DigitalWorld said:
Smart Inbox - sẽ vẫn mãi là soft "nóng" cho những người yêu thích.
Bác mà không ra ngay là tớ cũng "nóng" rồi đấy! he he!
Mong lắm bác ơi!

songbe05

NHẬP HỘI
đã mua bản 1.0 thì có được update lên vậy không bác. bản 1.0 có nhiều lỗi wá. em đã gởi lên diễn đàn vài lần nhưng vẫn chưa thấy trả lời. đã có nhắn tin cho bác sĩ Tuấn vẫn không thấy trả lời. chắc là điểm yếu của vession 1.0
anh em hy vọng vession mới sẽ hoàn chỉnh hơn.

DigitalWorld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@songbe05: tính đến thời điểm này bài posts của bạn chỉ mới có 2 posts kể cả cái post ở bên trên, mà bạn lại nói "bản 1.0 có nhiều lỗi wá. em đã gởi lên diễn đàn vài lần" là nói lung tung gì thế??? Nếu có nhiều lỗi xin bạn cho tôi biết những lỗi nào hơn là phát biểu linh tinh. Tôi cũng chưa bao giờ nhận tin nhắn của bạn và cũng không biết bạn là ai. Xin bạn vui lòng nói cẩn thận hơn và viết đúng chính tả "chắc là điểm yếu của vession 1.0" ==> version chứ không phải vession (bạn viết từ này đến 2 lần). Tôi tin chắc là bạn chưa dùng Smart Inbox 1.0 vì chưa bao giờ nhận được email đăng ký của bạn, sao bạn biết là nó có nhiều lỗi??? Hiện giờ vẫn còn có nhiều người đang dùng Smart Inbox 1.0 đó bạn ạ.

Smart Inbox mới (version XS) tức là 2.0 đã released và có thông báo trong box "Cây nhà lá vườn"

http://www.handheldvn.com/board/showthread.php?t=25530

Rất mong bạn ủng hộ thiết thực hơn là phát biểu lung tung.

Thân ái.

352

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hi bạn,

Hiện tôi đang muốn tìm các phần mềm như bạn đang phát triển, rất tiếc tôi lại dùng SP5, không biết có chạy được không

nfnsg

GÂY DỰNG
sao mình dowload ko dc vậy, mình muốn dùng nhưng ko dc

DukePham

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

nfnsg

GÂY DỰNG
mạn phép DW mình upload lên đây cho bà con download cho nhanh nhé. Bấm phát là down về luôn nè:

http://ftp.digipower.com.vn/soft/Sma...20Win SE.CAB

Đây là bản dành cho SE (BLACK_THEME). Vì mình cùng SE nên ko load về bản WM5
80GH HDD 5400rpm
17" Wide
DVD RW Double Layer.
O2IIi

Cty DigiPower: www.digipower.com.vn
Tel: 08.6119809
MB: 090.328.9988
cam on bac nhieu lam
Có dịp sẽ gặp bác dc chứ

Bài viết cần bạn xem thêm