Smartphone- cần giúp đỡ.

14 Tháng chín 2007 lúc 11:01
Em hiện đang dùng smartphone( xphone2) giờ muốn đổi máy qua Pocket Phone hay Palm nhưng thắc mắc vấn đề sau:
1- Muốn save lại tin nhắn trên máy cũ(smartphone) ---> chuyển qua Pocket và palm.
2- Nếu được thì cho em xin chương trình đó luôn.
Thanks

18 Tháng chín 2007 lúc 17:55
giúp đỡ dùm em với.
Cho hỏi thêm, em đang xài Palm Treo 680 nhưng không có cáp syn, như vậy có thể cài chương trình mà không cần dùng dây syn như trên ppc không.
Tùy từng ch/trình, đọc hướng dẫn cài đặt kèm theo phần mềm
Còn nói chung 1 số cái tôi dùng RescoExplorer di đến file chính, xong bấm OK là chạy hoặc nó hỏi có install lên RAM không ? chọn yes là xong

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
20 Tháng chín 2007 lúc 12:30
Em hiện đang dùng smartphone( xphone2) giờ muốn đổi máy qua Pocket Phone hay Palm nhưng thắc mắc vấn đề sau:
1- Muốn save lại tin nhắn trên máy cũ(smartphone) ---> chuyển qua Pocket và palm.
2- Nếu được thì cho em xin chương trình đó luôn.
Thanks
Dùng PM có tên Jeyo Mobile để lưu tin nhắn lại trên PC. Mình chưa thử hết tính năng nên không chắc có thể chuyển được sang PPC hay Palm. Tuy nhiên, cất trên PC được rồi, thích thì thỉnh thoảng mang ra đọc, lưu trên ĐT làm chi cho nặng.

PM thì bạn có thể sang 1 số diễn đàn khác (search các từ khoá: pda, ppcvn...) cũng về thiết bị Mobile mà down. Nếu ngại nữa thì qua các quán Wi-Fi cafe nhờ các bạn ở đó chỉ cho.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nikon D4 đối thủ ngang sức ngang tài với Canon EOS 1D X

Mặc dù có kích cỡ và hình dáng khá giống với các model tiền nhiệm, nhưng Nikon D4 được trang bị một cảm bi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday